ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายหวานน้องอาปู zabbspa  (อ่าน 455 ครั้ง)

ออฟไลน์ josefin112

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
สายหวานน้องอาปู zabbspa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 09:31:07 AM »
เมื่อกลางเดือนมกราไปทำธุระแถ้วร้าน พอไปถึงร้านเชียเรียกน้องมา น่ารักทุกคนเลยเลือกไม่ถูกต้องให้เชียทวนใหม่สุดท้ายแพ้รอยยิ้มของน้องอาปูหลังจากจ่ายค่าสินสอด น้องก็พาไปที่ห้อง เริ่มงานโดยเริ่มจากการลอกคลาบและไปอาบน้ำน้องอาบน้ำให้สะอาดมาก อาบเสร็จน้องก็โหลดCDเสร็จแล้วก็เสปรก่อนที่น้องจะขึ้นให้อันนี้งานดีเลยครับน้องตัวเล็กจังหวะกำลังดีพอเปลียนสองสามท่าผมก็เสร็จสมอารมหมาย

โดยรวมนะครับน้องหน้าตาน่ารัก งานหวาน บางกรอบครับ

ขอสรุปคะแนนนะครับ

GF 8/10 น่ารักเลยครับ ยิ้มแย้มดีครับ น้องคุยอย่างเป็นกันเองดี

หน้าตา 9/10หน้าตาน่ารักมากมองไม่มีเบื่อเลยครับ

ลีลา 7/10 งานหวานครับเลยไม่ลีลาอะไรเปนพิเศษครับ

**ร้านรีโนเวทใหม่เตียงนุ่มมากครับ แอร์ก็เย็นเจี๊ยบเลย เพิ่มความฟินไปอีก :035:

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: สายหวานน้องอาปู zabbspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 05:39:24 PM »
 :013: