ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอิงดาว@หอหญิง คนเดิมคนเดียว💕  (อ่าน 713 ครั้ง)

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
น้องอิงดาว@หอหญิง คนเดิมคนเดียว💕
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 11:15:40 AM »
  :035: สวัสดีครับ ย้อนหลังนิดนึงนะครับ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาทำงานเสร็จแล้วรู้สึกเบื่อๆโทรไปที่ร้านจองน้องอิงดาวคนเดิม ไปถึงก่อนเวลานิดหน่อย น้องออกมารับพร้อมกับพาขึ้นบนห้อง  :82: ช่วงนี้น้องจากสวยเป็นพิเศษนะครับ มาถึงห้องก็นอนเล่นกันตามประสาคนคุ้นเคย ก่อนจะไปอาบน้ำ อาบน้ำดีเหมือนเคยสะอาดเอี่ยม ออกมาก็มานอนเล่นกันหยอกกันไปมาจนได้อารมย์เต็มที่ ต่างคนต่างช่วยกันฟินกันไป จนทนไม่ไหวเสร็จจนได้  :035: นอนกอดกันสักพักก็ไปอาบน้ำออกมาเสียงที่ไมอยากได้ยินก็ดังขึ้น แต่งตัวกลับบ้านด้วยความสุข
้น้องงานดีมาก คะแนนด้วยรวมผมให้10ครับ gf สุดๆ 
  :048:

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: น้องอิงดาว@หอหญิง คนเดิมคนเดียว💕
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 05:38:36 PM »
 :032: