ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง Dara series ร้าน RB Spa วันที่ 9/1/63  (อ่าน 1128 ครั้ง)

ออฟไลน์ fuji.caramal

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้านน้อง Dara series ร้าน RB Spa วันที่ 9/1/63
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 02:19:35 PM »
ไม่ได้เที่ยวมานาน เปิดเวปดูน้องๆ แต่ละร้าน แล้วสะดุดตาที่ร้าน RB spa เมืองทอง วันนี้เด็กเยอะจริงๆ ถึงจะไกลจากพิกัดบ้านไปเยอะ แต่คงต้องขอลอง ฮี่ๆๆๆ ผมไปถึงร้านราวๆ 4.15 นาฬิกา เจอ PR สาว ก็เรียกน้องๆมาแนะนำตัว ตอนผมไปน้องๆอยู่ที่ร้านประมาณ 5 คนได้ ( แนะนำตัวเสร็จนี่ผมลำบากใจเลย เลือกไม่ถูกน้องๆที่นี่หน้าตากับหุ่นนี่สวยทุกคนเลยที่ผมเห็น ) แต่ผมมีตัวเลือกอยู่ในใจตั้งแต่ก่อนมาละ ผมเลือกน้อง Dara Series ครับ ก็ชำระค่าครอสไป 2300 บาท แล้วก็ขึ้นรอน้องครับ ไม่นาน 2-3 นาทีน้องก็ตามเข้ามา พอผมเหงน้องใกล้ๆ นี่ผมถึงกับต้องออกปากบอกน้องเลย น้องหน้าตานี่เหมือนดาราคนหนึ่งในวงการเลยครับ ( บอกใบ้ให้นิดหนึ่งว่าเปงดาราแนว sexy ) บอกว่าเปงพี่น้องกันนี่ก็เชื่อเลยอิอิ น้องก็ชวนคุยนะครับ ดูกันเอง มาถึงนาทีที่รอคอยน้องถอดเสื้อออกมา นี่หุ่นเหงแล้ว อยากอุ้มกลับบ้านเลยครับอิอิ แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำก็ปกติครับ แต่ที่ไม่ปกติคือน้องชายผมมันแข็งแล้ว เจอหุ่นน้องไปนี่พออยู่ใกล้ๆนี่ นมใหญ่ เอวเล็ก ก้นงอน น้องชายกระดิกได้เลยอิอิ อาบน้ำเสร็จ ก็มาต่อที่เตียงน้องก็นวดหลังให้ต่อนะครับ ( อันนี้ผมชอบเพราะได้ผ่อนคลายสบายตัว ) ก็นวดหลังนวดตัวตามสมควร ก็นอนหงาย จากนั้นก็......... สรุป สำหรับน้อง Dara series หากคุณชอบคนสวยหุ่นดีสะอาดไม่เร่งงาน แนะนำเลยครับ ( ใครที่หาร้านที่มีน้องหน้าตาดีหุ่นดี ลองมาดูร้านนี้อาจจะโดนใจนะครับอิอิ ส่วนเรื่องงานน้องแต่ละคนนี่ผมก็ตอบไม่ได้พึ่งมาครั้งแรก 55 แต่เรื่องหน้าตากับหุ่นเด็กร้านนี้ผมยอมรับร้านนี้ผ่านเลยอิอิ ร้านสะอาดดีครับแอร์เย็นด้วย ติอย่างเดียวห้องที่ผมขึ้นเตียงเล็กไปอิอิ ) ขอบคุณที่คิดตามอ่านครับ

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: ส่งการบ้านน้อง Dara series ร้าน RB Spa วันที่ 9/1/63
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 05:34:21 PM »
ต้องไปจัดครับ