ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใหญ่จัด เอวคอดร่อนไวโยกซ้ายเด้งขวา สุดอ่ะมันส์โฮก พาสต้า อารีน่าสปา  (อ่าน 875 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
สวยจริงๆ ชอบมากหน้าตาคม ถึงตัวจะเล็กอกเธอบิ๊กไซร์นะครับ บอกเลยว่าโมมาแต่ผมเป็นคนไม่ติดใจ

ว่าจะแท้หรือทำ บริการดีงานมันส์ผมให้ผ่าน อย่างเธอคนนี้ น้องพาสต้า ขึ้นแล้วแก้ผ้าแล้วร้องว้าวดิครับ

หุ่นทรงเองก้น เด็ดมาก ทรงแบบนี้หืมจีสตริงสีดำลูกไม้ช่างยั่วรมณ์ผมจริง สองมือคว้าไปที่นมผมไม่ทน

ไม่ต้องลำดับขั้นตอนแต่อย่างใด สายหื่นอย่างผมงานไม่ยุ่งอยาก บอกว่าจัดก็จัดเลย นวดนมแล้วดูดนวด

แล้วดูด แล้วไซ้ น้องปิดซ้ายทีขวาที ลีลาเธอดี ทำให้อารมณ์พุ่งพล่าน หำแข็งน้ำจะออกแค่โดนร่องตูด

เธอหนีบนะเนี้ย สะโพกเด้งผมก้มลงจูบไปที วาดลีลากันน่าดู กระทั้งนั้นแหละ  เธอคงดูท่าว่าผมนะจะใหล

ไปเรื่อยแล้ว ยื่นซีดีมา ผมส่ายหน้าให้เธอใส่ให้หน่อย เธอใช้ปากใส่ซีดีให้ แล้วก็โชว์งานปากกันเลยทีเดียว

ดูดเก่งดูดเสียว เลียไข่ เน้นที่หัว ซู๋ซ่า สุดๆ มือผมไม่เว้นว่างขยำแต่ที่นมเธอนั่นแหละ ก็มันเสีย มาหันหลัง

ให้ผมอีกที คราวนี้ ผมจับเด้งสโพกสะเทือน ตูดกระเทือน เอาคอดร่อนไว ซาวด์ดังเสียงดี มันส์โฮก
[/size]

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
เขียนดีมากครับ