ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามOral sex  (อ่าน 2330 ครั้ง)

ออฟไลน์ 04KPCMAR0769

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ขอสอบถามOral sex
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2020, 01:55:40 AM »
ส่วนใหญ่ก่อนที่พี่ๆจะให้น้องoral sexได้สวมถุงยางก่อนไหมครับ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: ขอสอบถามOral sex
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2020, 03:58:46 PM »
จริงๆชอบสเปสด (ไม่ใส่ถุง)
แต่ถ้าน้องคนไหนไม่สเปสดให้ ก็ไม่บังคับ แล้วแต่น้อง

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 02:36:42 AM »
อมสดสิครับ ใส่ถุงไม่รู้สึกอะไรเลย  :032:

ถ้าน้องไม่สดก็บอกขอ 69 ให้ความสุขกันทั้งสองฝ่าย
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2020, 10:16:10 PM »
ลูกค้าไม่ได้เป็นคนเลือก  แต่ตัวน้องจะเป็นคนเลือกว่าจะใส่ถุงหรือไม่ใส่  ซึ่งส่วนมากถ้าน้องบอกว่าใส่ถุงไม่ว่าจะเพิ่มเงินเท่าไหร่น้องก็ไม่ยอม  ตั้งแต่ผมเที่ยวมามีอยู่คนเดียวที่ผมทิปเพิ่มให้ 500 แล้วน้องยอมสดให้  แต่เป็นการทิปที่โคตรคุ้มเลย  น้องมีเล่นน้ำลายด้วย  ส่วนน้องที่ไม่ยอมก็คิดซะว่าคนสวยขนาดนี้อยู่ข้างนอกจับนมจับก้นไม่ได้  แต่อยู่ในห้องน้องมาทำให้  แค่นี้ก็โคตรคุ้มแล้วครับ  บางคนเป็นพริตตี้จริงๆ คนอื่นได้แต่มอง  แต่น้องมาทำให้เรา  แค่นี้ก็คุ้มแล้วครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ