ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แถวราชพฤษ  (อ่าน 2219 ครั้ง)

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ส่งการบ้าน แถวราชพฤษ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2020, 09:20:39 PM »
หวัดดีครับ

วันนี้ผมมีการบ้านมาฝากครับ เมื่อเดือนที่แล้วผมได้มีโอกาศมาหาน้องเชียร แต่ก่อนมาผมก็ทำการบ้านมาก่อนนิดนึง ก็เลือกๆ ดูรูปน้องมาก่อนครับ ไปเตะตาน้องคนนึงเข้าน้องชื่อเชียร์ ไอเราก็ชอบแนวขาวๆ ใหญ่ๆ นิดนึงซะด้วยสิ เสร็จละก็เลยโทรมาจองกับทางร้าน นัดกันเรียบร้อย สักพัก เดินทางมาก็ได้เวลาพอดี เรียกได้ว่า พอเจอตัวจริง ผมชอบนะ น้องเค้า สเป็คผม นมใหญ่ขาวๆ ตัวเล็ก เนื้องานกะพอไปได้นะครับ ส่วนตัว ชอบอยู่นะ วันนี้ยังไงเดียวเข้าไปอีก ใครชอบใครอะไรก็ก็มาลองกันได้ครับ

หุ่นขาวๆ ตัวเล็กผอม ไฟหน้าใหญ่อยู่ มีลายสักนิดหน่อย ก็มาลองๆ ดูกันได้ครับ

โดยรวมผมให้ 8/10 ครับ
น้องเชียร์ lust spa

:035: :035: :035:

ออฟไลน์ judwanea

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้าน แถวราชพฤษ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2020, 11:31:42 PM »
ขอไปแจมด้วยครับ :034: