ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่เห็นการบ้านน้อง jennifer @kitty spa เลยครับ  (อ่าน 2746 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutthanop

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
คือสายนมแบบผมเห็นรูปน้องแล้วสนใจมากครับ
นมใหญ่ หุ่นดี หน้าตา(น่าจะ)สวย(จากที่เห็นในรูปที่โดนเซ็นเซอร์) แต่ทำไมไม่มีคนมาส่งการบ้านเลยหว่า ?
 :027: :027: :027: :027:
ซึ่งผมก็เคยไปหาหลายคนนะ กับน้องบางคนที่ไม่มีการบ้านนะ ก็มีหล่นบ้างทอนบ้าง แต่พักหลังหล่นจนต้องตามลอกการบ้านอย่างเดียวเลย
 :030: :001:
เลยอยากสอบถามว่ามีใครเคยขึ้นกับน้องไหม งานเป็นไงบ้าง เพราะเล็งมานานแต่ไม่กล้าที่จะลุยเดี่ยวแล้ว
ปล. เสียเงินเรื่องเล็ก แต่ไม่เสร็จเรื่องใหญ่
 :004: :004: :004: :004:

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: ทำไมไม่เห็นการบ้านน้อง jennifer @kitty spa เลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 12:42:53 AM »
แขนขาเรียวมาก เอวเปนเอว หน้าสวยครับ แต่น้องตัวจิงกลับไม่ดึงดูดเลยยังไม่เคยครับ

ออฟไลน์ kitmatsu

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
Re: ทำไมไม่เห็นการบ้านน้อง jennifer @kitty spa เลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 01:34:33 PM »
ไม่ประทับใจ เหมือนกันครับ เคยไปมาครั้งเดียวพอ ห้ามจับหัวนม ห้ามดูดหัวนม อย่างนี้ถือว่าหล่นไหมครับ

ออฟไลน์ nutthanop

• *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 01:52:04 PM »
ไม่ประทับใจ เหมือนกันครับ เคยไปมาครั้งเดียวพอ ห้ามจับหัวนม ห้ามดูดหัวนม อย่างนี้ถือว่าหล่นไหมครับ
ยังงั้นคงหล่นแหล่ะครับ ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์นะครับ

ออฟไลน์ Speed_X

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2016, 07:50:09 AM »
ผมขึ้นกับน้องสองครั้ง ไม่หล่นนะ ครั้งแรกได้จูบปากด้วย ครั้งสองห้าม แต่ดูดนม เบิร์นนี่สบายๆเลย เอาเข้าจริงน้องหน้าไม่ฝรั่งมาก เชื้อมาทางปู่ แต่เป็นคนคุยสนุกอยู่ ชอบเที่ยวกินเหล้า ผมไปสองครั้งขอปิดก็ได้แต่แพงนิดนึงประมาณ 5 ใบครับ

ออฟไลน์ Speed_X

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2016, 07:52:58 AM »
ถ้าชอบสายนมแท้ๆ ผมแนะนำ ตาต้า ชื่อใหม่คือริต้า อารีน่า คนนี้ใจสปอร์ตสวยมาก 38 แท้ๆ ทอนจนต้องร้องบอกพอแล้วๆๆๆ ผมขึ้นงานกับต้ามากกว่า 10 ครั้ง

ออฟไลน์ lover boob

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2016, 10:08:52 PM »
http://www.kapooclubwebboard.com/forum/index.php?topic=1008404.msg4144506719#msg4144506719

ลองเข้าไปอ่านดูครับ มีคนส่งการบ้านไว้

และเท่าที่ผมเคยขึ้น นมน้องใหญ่แท้ที่สุดละครับ

ออฟไลน์ licker

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 08:04:03 AM »
ไม่เคยขึ้นเหมือนกันครับ ขอเก็บข้อมูล

แต่อกใหญ่เลย ส่วนตัวผมก็คง วาวา โบนันซ่า ใหญ่มาก กระเด้งๆ แต่ตามแรงโน้มถ่วงบ้างแว้ว
ถ้าแบบกลมใหญ่ได้รูป สมาย ฟรุตตี้ ในรูปดูเล็กแต่ตัวจริงใหญ่แถมน้องน้ำเยอะมาก แต่มาไม่บ่อย

แท้ทั้งคู่ จัดมากทั้งคู่ แต่ต่างกรรมต่างวาระครับ

ออฟไลน์ kitmatsu

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 03:36:55 PM »
ผมขึ้นกับน้องสองครั้ง ไม่หล่นนะ ครั้งแรกได้จูบปากด้วย ครั้งสองห้าม แต่ดูดนม เบิร์นนี่สบายๆเลย เอาเข้าจริงน้องหน้าไม่ฝรั่งมาก เชื้อมาทางปู่ แต่เป็นคนคุยสนุกอยู่ ชอบเที่ยวกินเหล้า ผมไปสองครั้งขอปิดก็ได้แต่แพงนิดนึงประมาณ 5 ใบครับ
แสดงว่า ผมหล่นอยู่คนเดียว น้องห้ามเยอะไปหน่อย

ออฟไลน์ CCET

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 01:42:47 PM »
เคยขึ้น ไม่หล่นนะ นมแท้ๆ ใหญ่มากๆ