ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำและเทคนิค คอร์สไม่ถอด  (อ่าน 2853 ครั้ง)

ออฟไลน์ lemoncream

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอคำแนะนำและเทคนิค คอร์สไม่ถอด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2020, 04:33:10 PM »
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ขอคำแนะนำคอร์สไม่ถอดหน่อยได้ไหมครับ ว่าพี่ๆวางตัว ดูเชิง และมีเทคนิคการกล่อมอย่างไรให้น้องตัดสินใจถอดบ้างครับ ผมเคยมีประสบการณ์อยู่ครั้งหนึ่ง ได้แค่นัวข้างนอกจริงๆ น้องไม่ยอมเลย แต่ตื่นเต้นดีครับ
วันนี้มีน้องคนนึงดูเข้าตามากๆ ใจเลยแอบหวังมีแผนชั่ว 555 แต่เอาจริงๆแล้วก็คงไม่คาดหวังอะไรมาก แค่ไปเสพย์งานเด็กน่ารัก กับความสด เห็น profile แล้ว คงยากและอีกนานกว่าจะรับงานถอดแบบปกติ

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆลองมาแชร์ประสบการณ์ดูนะครับ

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
Re: ขอคำแนะนำและเทคนิค คอร์สไม่ถอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2020, 09:45:17 PM »
ต้องค่อยไปคุย อย่าใจร้อนครับ ส่วนใหญ่น่าจะได้ถอดบนนะครับ

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ขอคำแนะนำและเทคนิค คอร์สไม่ถอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2020, 12:12:36 AM »
ต้องไปซ้ำๆจนคุ้นเคยครับ แล้วจะได้ถอดแน่ครับ อาจได้มากกว่านั้นด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ Duckyking

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 01:24:40 AM »
Feeling ครับ กอดๆหอมๆ ยิ้มๆหยอกๆ ที่สำคัญให้เกียรติ์น้องก็ได้ใจ ที่เหลือตามน้ำครับ.

ที่ผ่านมามีแค่2ครั้งที่อด ครั้งแรกตอนที่เที่ยวครั้งแรก ยังไม่รู้อะไรเลยอด.....

ครั้งที่สอง ไก่อ่อนไปทั้งที่จะเอารถเข้าจอดเลยก็ได้ แต่กลัวน้องโวยครับ 5555  :92:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 10:57:37 PM »
ทำตัวสบายๆ สะอาดๆ รักจะเที่ยวคอสนี้ไม่ต้องคาดหวังอะไรมาก ได้เกินคอสคือกำไร น้องไม่เปิดใจก็เท่าทุน อ่านน้องให้ออกร้อนเงินมาก เงินช่วยได้ ยังไม่พร้อมก็ไม่ต้องฝืนใจ

ออฟไลน์ nu168

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 07:25:27 PM »
เรื่องแบบนี้ผมว่ามันเป็นเรื่องของคำพูกความไว้าวงใจ
มากกว่านะครับการที่เรานั้นไม่รีบร้อนจนเกินไปมันน่าจะ

ดีที่สุดนะที่สำคัญอีกเรื่องก้คืออย่าใช้คำที่ดูเหมือนจะ
บังคับหรือคำสิ่งที่เหมือนจะกับไม่ไเ้ดีกว่าส่วนมากก็

แพ้ให้กับคำพูดดีๆทั่งนั้นแต่เรานั้นพูดดีก็ใช่ว่าเขานั้น
จะยอมอีกระยะเวลาก็เป็นที่สำคัณเหมือนกัน