ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านที่มี "คอสจบ" ย่านนนทบุรี - ราชพฤก ครับ  (อ่าน 9366 ครั้ง)

ออฟไลน์ kuzz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถาม ว่าร้านใดที่มีคอสจบ ที่รวมราคาในคอส ไม่ต้องไปคุยกับน้องเพิ่มบ้างครับ

ย่านนนทบุรี พระราม 5 รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ Duckyking

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถามร้านที่มี "คอสจบ" ย่านนนทบุรี - ราชพฤก ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 01:34:04 AM »
add line ตามหน้าร้านบนwebboard ก็ได้ครับ

มี่หลายร้านที่คุยง่ายแค่บอกไปว่า Full คอร์ด เท่าไหร่ - แต่ก็น่ะ เสน่ของการนวดจะหายไปเลย

แต่ก็เข้าใจว่าเซฟค่าใช้จ่ายได้มากกว่า ลองดูครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: สอบถามร้านที่มี "คอสจบ" ย่านนนทบุรี - ราชพฤก ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 08:04:50 AM »
A spa. อยู่หลังเซ็นทรัลรัตนาธิเบศ  เมื่อก่อนเน้นสาย L. เดี๋ยวนี้กลัวตำรวจเลยเพิ่มอายุมาหน่อย  น่าจะคอสจบนะครับ

เส้นราชพฤกที่ผมรู้จักก็มี
Lust. Spa
Roommate. ร้านนี้มีคอสจบแน่ๆ แต่ร้านนี้ห้ามจองจากรูปเด็ดขาดนะครับ  เพราะบางคนอย่างกับคนละคนเลย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 11:52:42 AM »
ณ​ บางกอก
เอ็นดู​คลับ
แรด​ สปา