ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้มีร้านใหน มีน้องตัวสูงบ้างครับ อยากได้สัก180cm  (อ่าน 2365 ครั้ง)

ออฟไลน์ Paiboon1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คือผมชอบน้องที่ตัวสูงๆ มันท้าทายดี มีใครรู้จักช่วยแนะนำด้วยครับ สูงที่สุดในร้าน หรือที่เคยเจอก็ได้ ชอบชอบมากๆ

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
ณุดา ฟังกี้ น่าจะซัก 175 ได้มั้งคับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
วอดก้า แพนเค้กสปา 171 cm หน้าตาออกไปทางธรรมดา แต่ งานระเบิดภูเขาเผาหมู่บ้าน

มินนี่ คัพเค้กสปา 172 cm หมวยจ๋า หมวยสุด ทรงคุณหนู สไตล์ทรงไอดอลสาว

ณุดา ฟังกี้สปา 172 cm ( พี่เอเลี่ยนยังไม่เคยขึ้น ร้านบอกส่วนสูงมา )

บาแก๊ต ฟังกี้สปา 175 cm สูงสุดที่เคยเจอละ นมแท้เทพ อีกต่างหาก

จริง ๆ มีมากกว่านี้ แต่นึกออกเท่านี้ และ ที่ยังทำอยู่อ่ะนะจ๊ะ ถ้านึกออกอีกจะมาบอกอีกจ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
เมื่อก่อนเคยมีครับ
น้องฟ้าใส filling spa
182 ซม.
แต่ตอนนี้อยู่ไหนแล้วก็ไม่รู้
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
บาแกตสูงมาก น้องบอกเจอแต่ลูกค้าเตี้ยกว่าหนู เพิ่งเจอพี่นี่แหละที่สูงกว่าหนู
ผมสูง 179 น้องบริการดีครับ