ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้ใช่น้อง อลิส ร้าน polly รึป่าวครับ  (อ่าน 5011 ครั้ง)

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
Re: คนนี้ใช่น้อง อลิส ร้าน polly รึป่าวครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2020, 01:16:49 PM »
ถ้าน้องเค้ากลัวคนเห็น
น้องเค้าคงปิดหน้าในเวปแล้วละครับ
นี่น้องเค้ายังกล้าเปิดหน้า
แสดงว่าไม่ได้กลัวใครเห็น
แล้วผมก็ไม่ได้ไปถ่ายมาลงนะครับ

ค่อให้เขาเปิดหน้าที่อื่น แต่คุณก้อปเอามาลง โดยพลการ ถ้าเขาเอาเรื่องคุณมา ตามตัวได้ไม่ยากเลย เตรียมล้างตูด เข้าคุก ได้เลย เขาเปิดหน้าที่อื่น แต่ไม่ใช่ที่นี้ ไม่ใช่ข้ออ้าง ฟังไม่ขึ้นในชั้นศาล พรบ.คอม โทษไม่เบานะครับ และิีกอย่าง เว้บเสือ แอดมิน เขาโหดนะครับ ขนาดลูกเว้บ หรือเด้กเขามีปัญหา เขาขึ้นเว้บประจานเลย ถ้าเขารุ้ง่าคุณก็อปเขามา คุณซวยนะ ทีมเว็บไม่เกี่ยว

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: คนนี้ใช่น้อง อลิส ร้าน polly รึป่าวครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 08:28:26 AM »
ยังดีที่คุณตอบด้วยคำพูดสุภาพ ดีแล้วคนเขาอุส่าเตือน