ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องน้ำผึ้ง funky spa  (อ่าน 1167 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องน้ำผึ้ง funky spa
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 03:31:06 PM »
วันนี้ได้มีโอกาสเที่ยวในรอบหนึ่งปีที่ห่างหายไป วันนี้น้องคนงามที่อยากแนะนำคือ น้องน้ำผึ้ง สมาชิกใหม่ ของวงการและผมก็ได้รับเกียรติเทรนน้องเป็นคนแรกเป็นวันแรกของน้องจริงๆ น้องดูนิ่งๆ แต่คงทำใจมาแล้ว น้องเนื้อตัวเด็กๆ ลุคคุณหนู น้ำหอมน้องปะพรมที่เสื้อผ้าแต่เนื้อตัวน้องกลิ่นสาปสาวแรกรุ่นยังหอมหวาน มันเป็นกลิ่นเย้ายวนยิ่งนัก สำหรับผมค่อนข้างให้เครดิตเรื่องกลิ่นเป็นพิเศษ และพอดมกลิ่นมักรู้โดยเซ้นเลยว่าเธอผ่านมือชายหรือเที่ยวมาน้อย สำหรับน้องน้ำผึ้งคุณสมบัติถือว่าครบ น้องดูน่ารักหวานๆ ผมก็ใช้ลีลาสวาทอย่างช่ำชอง เนื้อตัััััััััััวเราผสานกัน น้องอารมณ์ร่วมมาเต็มๆ โดยมากเด็กสาวๆพอจุดอารมณ์ติดมักจะแสดงออกด้วยการมีความต้องการแลกลิ้นและมักจะขออยู่ด้านบน และพอเธออยู่บนอารมณ์เธอก็จะเตลิด พอเราเป็นฝ่ายรุกบ้างทีนี้จะขึ้นเขาลงห้วยน้องก็สู้ตายค่ะ เป็นน้องที่ทำให้ผมเหนื่อยแต่มีความสุขสุดๆ อีกคนหนึครับ