ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ผ้ารอน้องอยู่บนห้องแล้ว ขึ้นมาจับฟัดเลย น้องขวัญใจ  (อ่าน 2212 ครั้ง)

ออฟไลน์ KNOW

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ทักร้าน ARENA SPA  ไปครับขอชมน้องๆประจำวันนั้น ได้เห็นแล้วก็บอกไปเอาน้องคนนี้

ชื่อว่าขวัญใจ น้องมีคิวกี่โมงผมจองเลยครับ เมื่อได้คิวแล้วรู้เวลาแล้วช่วงบ่ายอ่อนๆนี้เองคับ

ผมไปถึงร้านจ่ายตั้งเสร็จแล้วผมก็ขอตัวขึ้นไปรอน้องบนห้องนะคับ แล้วบอกทางร้านว่าเดี๋ยว

ผมบอกให้น้องขึ้นไปแล้วค่อยให้ตามขึ้นไปนะคับ ผมอาบน้ำเองแก้ผ้านอนรอเลยคับเมื่อผม

สั่งให้น้องขึ้นมาน้องก็ขึ้นมาเปิดประตูมาน้องก็จ๊ะเอ๋กับผมเลยผมพร้อมมากๆแก้ผ้ากระบองตั้ง

แข็งใหญ่รอน้องแล้ว น้องอมยิ้มผมบอกให้น้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าตรงหน้าผมทีละชิ้นแล้วมือก็

คลำกระบองเล่นไปด้วยเสียวดี ผมให้น้องยืนมองผมเล่นของตัวเองแล้วถามว่าน้องอยากจับของ

ผมเล่นใหม น้องยักหน้าว่าอยากจับแล้วน้องก็เดินเข้ามาห้าผมจับของผมผมจับหัวน้องโขลกเข้า

กับกระบองของผมเลย น้องก็ทำให้อย่างดีดูดเก่ง ผมทั้งล้วงทั้งคลึงนมน้อง ให้น้องนอนลงบ้าง

ไม่มีคำถามไม่มีคำพูดผมฟัดเข้าใส่น้องอย่างเดียวเลย ผมชอบเล่นเองเสียวเอง น้องตามใจผมดี

เท่านี้คืองานดีสำหรับผมมากๆแล้วครับ