ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเชอรี่ - บ้านเพื่อน สาวน้อย ตัวเล๋ก อุ้มง่าย อิอิ..  (อ่าน 2183 ครั้ง)

ออฟไลน์ toptop69me

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ได้โอกาสไปเยือนร้านบ้านเพื่อน ที่ล้ำลือ ว่าน้องๆที่นี่เด็ดๆเกือบทุกคน มาใหม่อีกหนึ่งสาว พีอาบอก งานดี ผมจำเป็นต้องจัด เลยคับ  จองน้องใหม่ ชื่อ เชอรี่  ตัวจริงตัวเล็กๆ น่าขย่ม จริงๆ :015: พอเข้าห้องผมสงบสติอารมณ์หน่อย เพราะน้องนี่ตัวเล็กน่าอุ้มแตง เลย 55555 ขาวเนียน หุ่นดี นมแท้สวย แต่ที่คาดไม่ถึงคือ จิมินี่ชิงแชมป์ได้ 55 อาบน้ำก็ฟินแล้ว ขึ้นเตียงฟินยิ่งกว่า บิ๊วส์ธรรมชาติคับ ออกแนวตามใจ เสียวละก็ฟินคูณสอง ขอถ่ายรูปมามือสั่นคับ เบลอ เลยแอบเอารุปที่ร้านมา ตัวจริงน่ารัก ใสๆสรุปเลย ซ้ำแน่นอน

:044:

ออนไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สาวแว่น + เขี้ยวเสน่ห์ มีความคุ้นอย่างบอกไม่ถูก