ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นหน้ากากให้เธอใส่ ถึงไม่อยู่ในใจ แต่ขออยู่ใกล้ลมหายใจก็พอ  (อ่าน 6616 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 274
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
เดี๋ยว รอบ 8 กันนะจ๊ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
คิดถึงเหมือนกัน​ ช่วงนี้ก็ดูแลตัวเองให้ดีๆนะครับ​ สถานการณ์กลับมาปกติเมื่อไหร่คงได้เจอกัน :044:

ออฟไลน์ Summer chickyspa

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ถ้าไม่กลัวโคขวิด จะขอไปติดใจเธอ

:048: :048:

โควิดก็กลัว โคขวิดก็กลัว งั้นอยู่บ้านกันค่ะ 555+

รักษาสุขภาพนะคะ  :88:

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
เดี๋ยว รอบ 8 กันนะจ๊ะ

รักษาสุขภาพค่ะพี่  :92:

• *
คิดถึงเหมือนกัน​ ช่วงนี้ก็ดูแลตัวเองให้ดีๆนะครับ​ สถานการณ์กลับมาปกติเมื่อไหร่คงได้เจอกัน :044:

:82:เทกแคร์ค่ะพี่ ไว้เจอกันค่ะ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ใครจะไปลืมได้ล่ะคะ ^^

ออฟไลน์ ottosuckz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออนไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 769
ชักอยากหาหน้ากากใส่บ้างละ
เที่ยวไปตามใจฝัน

• *
ใครจะไปลืมได้ล่ะคะ ^^

รักษาสุขภาพนะคะ ฟินอยู่หนูจำได้ :044:

• *
คิดถึงนะงับ

คิดถึงมากค่ะ คิดถึงเจ้าของเค้กที่เคยเอามาฝาก รักษาสุขภาพนะคะ