ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นหน้ากากให้เธอใส่ ถึงไม่อยู่ในใจ แต่ขออยู่ใกล้ลมหายใจก็พอ  (อ่าน 6621 ครั้ง)

ออฟไลน์ Summer chickyspa

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
รักษาสุขภาพนะคะ เป็นห่วง มาทักทายแก้เหงา อย่าพึ่งลืมเก๊านะ  :82:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
  ไม่ลืม หรอกค๊าบ...น้องก็รักษาสุขภาพด้วยนะ ค๊าบ :044: :044: :044:

ออฟไลน์ korokami

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ไม่ลืมหรอกจ้า^^

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
หลังหมดโควิทไป ถ้ามีโอกาสหวังพี่ว่าคงได้ขึ้นงานกับนู๋สักครั้ง

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  ไม่ลืม หรอกค๊าบ...น้องก็รักษาสุขภาพด้วยนะ ค๊าบ :044: :044: :044:

คนนี้ห้ามลืมค่ะ รักษาสุขภาพ ดูแลตัวเองแล้วไว้เจอกันค่ะพี่ :84:

• *
ไม่ลืมหรอกจ้า^^
น่ารักที่สุด สุขภาพมาก่อนค่ะ ไว้เจอกันนะคะ  :82:

• *
หลังหมดโควิทไป ถ้ามีโอกาสหวังพี่ว่าคงได้ขึ้นงานกับนู๋สักครั้ง
อ่านกาารบ้านพี่บ่อยๆ มีโอกาสคงได้เจอกันค่ะ รักษาสุขภาพนะคะ  :84:

• *
ไว้เจอกันนะ

คนนี้แน่นอนค่ะพี่ คิดถึงค่ะ รักษาสุขภาพนะคะ  :82:

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
ถ้าไม่กลัวโคขวิด จะขอไปติดใจเธอ

:048: :048: