ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องรออีกนาน...กว่าร้านจะเปิด  (อ่าน 3856 ครั้ง)

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
ต้องรออีกนาน...กว่าร้านจะเปิด
« เมื่อ: เมษายน 18, 2020, 10:22:36 PM »
  คงต้องรออีกนาน กว่าร้านจะเปิด และก็สงสาร น้องๆๆ ที่ไม่มีรายได้ เพราะน้องบางคนเขาจำเปน จริงๆที่จะมาทำงานนี้  บางคนต้องหาเลี้ยงดูครอบครัว :026: :026:

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
Re: ต้องรออีกนาน...กว่าร้านจะเปิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 12:13:10 PM »
ร้านที่ผมเที่ยวบ่อยๆหลายๆร้าน นี่ก้ยังเปิดอยู่เลยครับ แถมพีอาทักมาหาบ่อยขึ้นด้วย และยังบอกด้วยว่ามีน้องใหม่ๆเข้ามาอยู่นะจนตอนนี้ผมต้องบล๊อกไลนไปเลย เพราะกัวอดใจไม่ไหว

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: ต้องรออีกนาน...กว่าร้านจะเปิด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 12:34:22 PM »
อยากไปเที่ยวครับ แต่ไม่อยากเสี่ยงเลยจริงๆ

มันไม่คุ้มอะ
รอได้ก็จะรอไปเรื่อย แต่เริ่มไม่ค่อยไหวแล้วฮะ เห็นรูเสาไฟฟ้าก็เกิดอารมณ์แล้วตอนนี้ 5555 :012:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 01:35:22 PM »
เอาตรงๆเลยนะเราไม่มีวันแยกออกหรอกครับว่าผู้หญิงคนไหนมาทำเพราะความจำเป็น  คนไหนรู้สึกผิดทุกครั้งและอยากเลิก  คนไหนรู้สึกชิวๆที่จะนอนกับใครก็ได้ก็มันหาเงินง่ายโดยไม่รู้ตัวเองเลยว่านิสัยความเป็นตัวตนความเคารพตัวเองมันเปลี่ยนไปจากก่อนทำไปแบบเป็นคนละคนเลย  ผมเที่ยวบ่อยได้รู้จักคนทั้งสองประเภทมาแล้วทุกรูปแบบ  จับผิดได้ว่าถ้าทำแบบนี้พูดแบบนี้แสดงว่าเป็นผู้หญิงประเภทไหน   สำหรับผู้หญิงประเภทหลังผมไม่เคยให้ความสนใจไม่เคยให้ความสำคัญ  ก็แค่ผู้หญิงเลวๆคนนึง  ถ้าคิดว่าจะหาเงินด้วยวิธีนี้ไปเรื่อยๆก็ตามสบายเลยนะของตัวเองนี่คิดอยากจะทำอะไรก็ทำไปเลยนะ  ไม่เคยคิดบาปบุญคุณโทษก็ทำไปเลยนะ  ผู้หญิงเลวๆแบบนี้ไม่เคยใส่ใจอยู่แล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 04:30:53 PM »
  คนที่ชอบดูถูกคนอื่นเปนพวก  แย่ และเปนพวกมีปม
คิดว่าตัวเองเปนเจ้าของเวปหรอ  เปนพวกรู้เยอะหรอถึงชอบคิดว่าที่ตัวเองเขียนถูกเสมอ..

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 09:31:02 PM »
ทำนกป. 2 วัน รายได้เท่ากับงานประจำทั้งเดือน ก็เลยเลิกทำงานประจำ มีน้องคนนึงพูดแบบนี้ให้ฟัง

พอเที่ยวไปเรื่อยๆ ก็เจอน้องๆ แบบนี้เยอะ ก็สงสัยว่าน้องๆ เหล่านี้ ต้องใช้เงินวันละเกือบหมื่นเลยเหรอ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2020, 01:10:06 AM »
ผมก็บอกชัดเจนแล้วว่ามีคนบางคนเป็นแบบนั้น  ผมไม่ได้บอกว่าน้องทุกคนเป็นแบบนั้น  น้องที่จำใจมาทำเพราะมีหนี้ทั้งของตัวเองหรือของครอบครัวก็เยอะ  บางคนทำครั้งเดียวแล้วเลิกไปเลยก็เยอะ  99% เป็นแบบนี้พวกนี้คือผมเห็นใจทุกครั้งที่ได้ยินเรื่องราวของชีวิตน้อง  แต่จะมีแค่บางคนที่เงินมาครอบงำจิตใจ  ทำให้ตัวตนที่เคยเป็นมันเปลี่ยนไป  เป็นคนโกรธง่ายหงุดหงิดง่าย  ซึ่งคนแบบนี้ผมไม่เคยสนใจ  อยากจะทำอะไรก็ทำก็แค่นี้

อย่าเอาอคติส่วนตัวมาทำให้อ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลยครับ  ผมก็ไม่ได้บอกว่าน้องทุกคนเป็นแบบนั้น  ไม่เคยเขียนคำว่าทุกคน  ถึงคนที่ไม่ชอบผมถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องมาอ่านเพราะผมก็ไม่อยากมาทะเลาะกับเด็กเกรียน  เอาเวลาไปเที่ยวไปทำอย่างอื่นมีประโยชน์กว่าเยอะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2020, 08:42:21 AM »
ตอบอะไรมา ไม่ตรงหัวข้อ

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 05:14:40 PM »
เด็กไทยอยากตอบต้องได้ตอบ

From now on, I will stand in Heaven.