ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจบ COVID พี่ๆน้องๆเพื่อนๆจะไปหาน้องคยไหน ร้านไหนเป็นคนแรก  (อ่าน 5887 ครั้ง)

ออฟไลน์ gunner121

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ

ของผมคงเป็น ซัมเมอร์ Chicky spa ของคนอื่นเป็นใครกันบ้างครับ

เพราะจบ COVID นี่น้องๆหลายคนคงแถวยาวแน่ 5555

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ไปร้านที่ไม่ได้แอบเปิดตอนนี้ครับ  ตอนแรกนึกว่าวันที่ 1 พฤษภาจะไม่เปิดแล้วเลื่อนไปอีก  แต่เซ็นทรัลออกตัวแรงขนาดนั้นคงเปิดแน่นอนแล้วหล่ะครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ไปร้านที่ไม่แอบเปิดช่วงนี้เช่นกันครับ เห็นว่ามีแนวโน้มว่าวันที่ 1 อาจได้เปิดฉลองวันแรงงาน ^^

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 67
มีร้านไหนที่ไม่แอบเปิดบ้างคับ  จะไปอุดหนุน
ย่านพระราม2-3 สาทร บางแค

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ร้านที่มันแอบเปิดมาตลอดช่วงที่ทุกคนปิดกัน จะไม่ไปเหยียบเดดขาด เชื้อโรคเยอะ

ออฟไลน์ จอมมารลิ้นแมว

• *
  • Like: 1
แน่นอนอยู่แล้วครับถ้าฝั่งธนฯต้องroommate ที่เดียวเลย

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
มีอยู่ในใจอยู่ครับ กะจะไปซ้ำ แต่กลัวว่ากว่าสถานการณ์จะดีจริงแบบเต็มร้อยจะปาเข้าไปปีหน้ามากกว่า คือถ้ายังไม่ชัวร์ ผมก็ยังไม่ไป ดูแล้วนะ มีแววได้จำศีลต่อ

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ pppfree

• *
  • Like: 0
ไม่รู้เลยครับว่า หลังร้านกลับมาเปิดปกติแล้ว น้องที่ขึ้นประจำจะเลิกทำไปก่อนหรือเปล่า ไม่มีช่องทางอื่นที่ติดต่อน้องได้ซะด้วย

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ตอนนี้ไล่จดชื่อร้านที่ยังเปิดอยู่ในช่วงโควิดจากการบ้านหน้าแรกครับ
ให้ตายยังไงก็ไม่ขอใช้บริการร้านที่เจ้าของไร้จิตสำนึกแก่ส่วนรวมแบบนี้

ดีใจที่ร้านที่ชอบช่วงนี้ยังปิดอยู่ สถานการณ์ปกติเมื่อไหร่จัดเต็มแน่นอน
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ตอบไม่ได้จริงๆ ครับ
ไม่รู้ร้านไหนยังเปิดอยู่
ไม่รู้น้องคนไหนยังทำอยู่
(แล้วน้องกลับมาจากพื้นที่เสี่ยงหรือเปล่า)
ไม่รู้ว่าวัคซีนจะมาเมื่อไหร่

เลยชั่งใจก่อนออกตระลอนอีกครั้ง