ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนที่เคยใช้บริการตามพวกทวิตเตอร์  (อ่าน 6529 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
ขอถามคนที่เคยทดลองใช้บริการจริงๆนะครับ พวกฟังเค้ามา เคยอ่านว่าโน้นนี่นั่นไม่เอาครับ

คำถาม
ผมลองเสิร์ชในทวิตดู พวกรับงาน เรทจะอยู่ที่ 1,200-1,700 รวมห้องให้อีกต่างหาก
ร้อยละ 95 เปิดหน้าตาให้เห็นกันเลย แน่นอนใช้แอฟกันกระจาย และหลายคนบอกไม่ต้องโอน จ่ายหน้างานได้เลย
ถ้าตัดเรื่อง พอเจอตัวจริงแล้วคุณภาพด้อยลงกว่าในรูป 30-50%
เรื่องอื่นๆ ยังโอเค พอลุ้นไหมครับ?

เช่น
อืมมม คุ้มกับพันกลางๆ หนึ่งจบ มีเวลาให้หนึ่งชม.
ไม่ได้เรื่อง งานเร่ง มีข้อแม้เยอะ หมดอารมณ์
อะไรประมาณนี้ ขอฟังปสก.ด้วยครับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
Re: ถามคนที่เคยใช้บริการตามพวกทวิตเตอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2020, 01:00:20 PM »
ขอถามคนที่เคยทดลองใช้บริการจริงๆนะครับ พวกฟังเค้ามา เคยอ่านว่าโน้นนี่นั่นไม่เอาครับ

คำถาม
ผมลองเสิร์ชในทวิตดู พวกรับงาน เรทจะอยู่ที่ 1,200-1,700 รวมห้องให้อีกต่างหาก
ร้อยละ 95 เปิดหน้าตาให้เห็นกันเลย แน่นอนใช้แอฟกันกระจาย และหลายคนบอกไม่ต้องโอน จ่ายหน้างานได้เลย
ถ้าตัดเรื่อง พอเจอตัวจริงแล้วคุณภาพด้อยลงกว่าในรูป 30-50%
เรื่องอื่นๆ ยังโอเค พอลุ้นไหมครับ?

เช่น
อืมมม คุ้มกับพันกลางๆ หนึ่งจบ มีเวลาให้หนึ่งชม.
ไม่ได้เรื่อง งานเร่ง มีข้อแม้เยอะ หมดอารมณ์
อะไรประมาณนี้ ขอฟังปสก.ด้วยครับ

ผมเคยสนใจน้องๆในทวิตมากๆ แบบท่านเลย เคยมาเขียนกระทู้ถามในนี้ด้วย เห็นราคาแล้วแบบเห้ยถูกกว่าตามร้านครึ่งๆ
แถมสวยด้วย ก็มีคนในนี้เขียนเตือนแหละ แต่ด้วยความอยากรู้อยากเห็นก้เลยเอาวะ ลองสักที ระวังตัวหน่อยละกัน

ผมนัดน้องไปคนนึง โปรไฟลในทวิตดูน่าเชื่อถือ มีตัวตน น้องนัดให้ไปที่ อพาตเม้นย่านรัชดา ไปถึงที่น้องออกมารับหน้าห้อง ใส่ชุดนอนผ้าแพรบางๆ หัวนมตั้งทะลุชุดออกมาเลย เหนละแบบซี้ดเลย หน้าตาดรอปกว่าในรูปหน่อยๆแต่พอไหวถือว่ายังน่ารักอยู่ มีติดนิดเดียวคิดว่าน้องจะตัวเล็ก เจอตัวจิงเป็นคนตัวสูงเลย 170+
พอเข้ามาในห้อง น้องก้บอกว่าให้จ่ายก่อน พอได้ยินเสียงน้องชัดๆผมแม่งเริ่มเอ๊ะละ น้องลุคแบบขาวหมวยเลย แต่ทำไมเสียงแอบมีความแหบๆวะ เกิดคำถามในหัวทันทีว่านี่กะเทยปะวะ ก้เลยถามน้องไปเลยว่า น้องเป็นหญิงแท้มั้ย น้องก็ยืนยันว่าใช่ ไอ้ผมด้วยความหงี่ ก้เลยจ่ายค่ารอบให้ไปละให้เริ่มเลย น้องก้บิ้วๆเรา แต่น้องชายเราแม่งไม่ตอบสนองเลย นอนนิ่งสนิท คิดว่าน่าจะเป็นเพราะจิตใจผมก้พะวงว่า น้องแม่งจะเป็นกะเทย สุดท้ายก้เลยไม่ได้เอา

กะเทยสมัยนี้ถ้าสวยๆบอกเลยว่าดูยาก แต่ผมรู้สึกได้จากสัญชาตญานอ่ะ ว่าน้องแม่งเป็น และนี่ก้เป็นครั้งเดียวเลยที่ลองนัดในทวิต

จริงๆละในทวิตนี่เป็นอีกโลกเลยครับ มีอีกเรื่อง ผมเข้าไปคุยกับแอคหญิงชอบโชว์คนนึง คุยไปคุยมาน้องชวนไปสวิงกับผัวน้องเฉยเลย  แต่ว่ามีค่าใช้จ่ายนะ แต่ผมคิดเยอะ กลัวโดนแอบถ่าย แบล๊คเมล์กันทีหลังไรงี้ ก้เลยไม่ได้ไป

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: ถามคนที่เคยใช้บริการตามพวกทวิตเตอร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2020, 02:25:02 PM »
ปสก ส่วนตัวจาก ทวิตนี้ โดนหลอกครับ 55 :026:

ผมเสี้ยนๆเลยลองซื้อคอล ซื้อคลิปครับ สรุปก็เรียบร้อยโรงเรียนมิจฉาชีพครับ

ต้องระวังตัวหนักๆเลยครับ ไม่มีหลักประกันอะไรทั้งสิ้น

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2020, 08:50:11 PM »
อย่าเลยทวิตเตอร์ หลอกซะ 90 ที่เหลือรับจริง 10 แล้วที่ดี ๆ แค่ 1
ซึ่งน้อง ๆ ที่รับจริงแล้วโพสต์ทุกเว็บทุกช่องทางไม่ใช่แค่ทวิตเตอร์มันก็มีอยู่ แต่หูตาท่านต้องไว
หากอยากไปแนวนี้จริง ๆ แนะนำเว็บอื่นดีกว่า ที่ผมสังเกตมาแนวเฉพาะไปเลยก็มีอยู่หลายเว็บ
ถ้าท่านไปแล้วโดนหลอกอย่างน้อยก็สามารถโพสต์ร้องเรียน ประจาน หรือระบายให้สมาชิกเว็บเห็นได้
บางเว็บอาจสามารถตักเตือน พักงาน หรือแบนยูสเซอร์ได้ด้วยก็มี
ถึงไม่ได้อะไรขึ้นมาแต่ก็อาจมีประโยชน์ให้นักเที่ยวคนอื่นระวังตัวเป็นอุทาหรณ์
แต่กับทวิตเตอร์ลับ ท่านได้แต่บ่นคนเดียว ไม่มีใครเข้ามาดู

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2020, 07:33:34 PM »
ใช่ครับความเสี่ยงเยอะจริง มีทั้งมิจฉาชีพกะหลอกเอาเงินหน้าด้านๆเลย นัดแล้วแต่ไม่ตรงปก กระเทยอีกอะไรอีก ถ้าใครอยากลองจริงๆผมแนะนำว่าสังเกตให้ดีนะครับ ไม่ควรโอนเงินให้ก่อนเด็ดขาดไม่ว่ากรณีใดก้ตาม มันจะมีพวกที่บอกว่าให้โอนมัดจำเพื่อจองรอบก่อน พวกนี้คือหลอก 100% ครับ

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2020, 04:16:25 PM »
ประสบการณ์ส่วนตัว คือ

ซื้อรูป ซื้อคลิป คือ ใช้บริการแรก ๆ อะดีครับ หลัง ๆ หาย โดยมากงวดสุดท้ายที่โอนคือ ไม่ได้อะไร ทำบุญไป
น้องนัด คือ ที่เคยเจอแบบ... ไม่ตรงปกอย่างแรง รูปทีแรกคือ มีเนือหน่อย แต่เจอตัวจริงคือ เผละเลย พุงผมว่าตัวใหญ่น้ำหนัก 0.1 ตัน น้องตัวใหญ่กว่า...
แถมเร่งงาน จ่ายก่อนเหมือนกันกับคุณ kapooror มาเจองานเร่ง มีขอค่ารถนั่นโน่นนี่ เข็ดเลย

แต่ปัจจุบันยังมีซื้อคลิปอยู่ประจำ ไม่เบี้ยวไม่โกง แต่อายุเยอะหน่อยแนวสาวใหญ่ คุยเล่นเปลี่ยนบรรยากาศช่วยโควิทดีเลยครับ

ออฟไลน์ Dosese

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 02:41:01 AM »
จากประสพการณ์ ทวิตไม่เคย แต่ทางอื่นมี เจอ ตรงปกก็มี ดรอป ก็มี (ส่วนใหญ่แหละดรอปมากดรอปน้อย) ราคาแน่นอนแบบที่เห้ยมันถูกมากจริง บริการไม่ต่างจากร้าน เอประมาณว่าขึ้นงานก็ลุ้นว่าน้องจะงานดีไหม แต่สิ่งที่แตกต่างคือ ฟิวลิ้งคนละอย่าง 

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 02:12:36 PM »
พิกัดรับงาน รัชดา17

รับงานกันเยอะมากกกกกก

ออฟไลน์ 25KPCAPR0298

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 10:59:57 PM »
รัชดา17 เชื่อถือได้หรือเปล่าครับ  :019:

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2020, 01:56:22 AM »
 :81:
มาคอนเฟิม รัชดา 17 พึ่งไปมา 3 รอบ
ตรงปก 80 - 90 % เจอช้างเผือกมา 1
ของดี ราคาโอเค
ได้ลายแทงจากเวบนึง