ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ใช่แค่ผู้หญิงเท่านั้นที่ต้องระวังป้องกัน  (อ่าน 3126 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
หนุ่มใหญ่เมียดุพ่อตายังไม่ตายแม่ยายด่าไฟแลบ ก็ต้องระวัง
คำถาม - ถ้าเราไปห้องของน้องหรือห้องในโรงแรม
มีวิธีระวังและทราบไหมครับ? ว่ามีกล้องตั้งแอบถ่ายอยู่

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: ไม่ใช่แค่ผู้หญิงเท่านั้นที่ต้องระวังป้องกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2020, 03:17:04 PM »
จะมีคนซื้อจริงๆ อะ ราคาคลิปสูงขนาดนี้ เพิ่มตังนิดหน่อยได้ปี้เลย
ไปปี้ดีกว่า หนังโป๊ดีๆ แจกฟรีก็มีเเยอะนะ

เข้าเรื่่่อง หลักๆ คือ อยู่ที่เราต้องได้ลายแทงที่น่าเชื่อถือได้ก่อน
มีกลุ่มก้อนทีเป็นทางการ บอกรายละเอียด งานน้อง ที่ตรง มีรูปน้องยืนยัน
น้องทำงานตามดีเทลที่ลงไว้จริง

ถ้าน้องตั้งกล้อง มันก็ไม่ง่ายนะ เพราะต้องให้ตรงมุม ตรงโฟกัส
คุณจะรู้สึกได้เองว่า น้องเกร็ง ระวังตัวแปลกๆ ก็ถอยออกมาซะ

คือว่า ทั้งนี้ทั้งนั้น ไปเที่ยวพวกนี้ก็มีความเสี่ยงอื่น มากอยู่แล้วนะคุณ
ทั้งถุงแตกระหว่างทาง ติดเริม น้องไม่ตรงปก เจอคนรู้จักไปบอกเมีย
ถ้าระแวงมากไปเลิกเที่ยวครับ คุณไม่มีความสุขปล่าวๆ

ตั้งกล้องขายคลิปแขก ส่วนตัวผมว่าคลิปปลอมมากกว่า

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ไม่ใช่แค่ผู้หญิงเท่านั้นที่ต้องระวังป้องกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2020, 07:06:41 PM »
นัดน้องที่เคยทำร้านมาก่อนน้องไม่มาตั้งกล้องถ่ายอะไรแบบนี้หรอกครับ  ถ้าจะถ่ายคงถ่ายในร้านตั้งนานแล้ว  ป่านี้คงดาวน์บ้านได้เป็นหลังแล้ว

คิดว่าพวกนี้คือไซไลน์แถวๆสวนลุมอะไรแบบนี้มากกว่าครับ

ส่วนจะรู้ได้ยังไงว่ามีกล้องแอบถ่ายหรือเปล่า  ว่างๆลองเข้าไปเว็ปที่ขายกล้องแอบถ่ายแล้วจำว่่ามีอะไรบ้าง  เข้าห้องแล้วลองมองหาสิ่งของที่เราจำได้ว่าเป็นกล้องแอบถ่ายได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2020, 07:21:53 PM »
หนุ่มใหญ่เมียดุพ่อตายังไม่ตายแม่ยายด่าไฟแลบ ก็ต้องระวัง
คำถาม - ถ้าเราไปห้องของน้องหรือห้องในโรงแรม
มีวิธีระวังและทราบไหมครับ? ว่ามีกล้องตั้งแอบถ่ายอยู่

เคยเห็นอันนี้ แล้วน้องก็รับงาน lv3 ด้วย
ส่วนตัวไม่ชอบแนวนี้นะครับ แต่คิดว่าน่าจะมีการตกลงกันกับลูกค้าคนนั้นก่อนว่าจะตั้งกล้องถ่ายแล้วเอาไปขายนะ ไม่น่าใช่อยู่ๆแอบถ่าย

From now on, I will stand in Heaven.