ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านดอกไม้  (อ่าน 3729 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ร้านดอกไม้
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 10:54:32 AM »
ช่วงนี้การบ้านร้านดอกไม้เยอะจัง แสดงว่าเปิดเหรอ :044: :044: :044:

ออฟไลน์ อิตโต้แมน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 73
  • เน้นงานทอนไส้แตกเท่านั้น by อิตโต้
Re: ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 01:20:59 PM »
แต่ละร้านตอนนี้เค้าให้น้องรับงานข้างนอกกันเองละครับ ผมไปมาหลายที่จ่ายที่น้องแบบไม่ต้องผ่านร้านละครับ

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 01:59:56 PM »
มี  contact  บ้างป่าวครับ สนใจ

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 08:52:58 PM »
ระวังนะจ๊ะ
ธุระจัดหานะจ๊ะ

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ อิตโต้แมน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 73
  • เน้นงานทอนไส้แตกเท่านั้น by อิตโต้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 09:40:52 PM »
ระวังนะจ๊ะ
ธุระจัดหานะจ๊ะ
จะจัดหายังไงอะครับ ล่าสุดผมไป wow เลียบด่วนมา เค้าให้แอดลายหาน้องเองแล้วนัดไปเจอกันเองนะทุกที่ สับสนอะไรหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2020, 11:19:33 PM »
จะจัดหายังไงอะครับ ล่าสุดผมไป wow เลียบด่วนมา เค้าให้แอดลายหาน้องเองแล้วนัดไปเจอกันเองนะทุกที่ สับสนอะไรหรือเปล่าครับ

ผมหมายถึง กรณีที่สมมุติท่านมีคอนแทคน้องโดยตรง แล้วมีคนมารุมหลังไมค์ขอ แล้วสมมุติท่านก็ให้ นี่คืออันตรายโดยไม่รู้ตัวครับ ผมถึงบอกยังงั้นไง ช่วงนี้คนนอกเข้ามาบอร์ดเราเยอะกว่าสมาชิกอีก ยิ่งต้องระวัง

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2020, 03:51:49 PM »
ผมตอบได้แน่นอน..เพราะบ้านอยู่แถวนั้น และผมก็จอดรถที่คอนโดฯนั้นด้วย.....เห็นร้านนั้นตลอด
......ปิดครับ......น้องๆอาจจะ sideline กันเองหรือเปล่าผมไม่รู้..แต่ร้านปิดเงียบครับ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ conanman

• *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2020, 01:21:11 AM »
คอนแทคที่ร้านให้ไม่ใช่ไลน์น้องจริงๆครับ  เป็นไลน์แอดที่ร้านสอนให้น้องทำ

เด็กบางคนต้องเอาเงินไปเลี้ยงผู้ชาย  บางคนก็ติดหรูเคยกินดีอยู่ดี  ช่วงนี้ก็พยายามหาเงินทุกช่องทางแต่ส่วนมากจะติดต่อผ่านร้านเพราะรู้ว่าร้านมีคอนแทคลูกค้าประจำอยู่

ร้านที่แอบรับทุกร้านหน้าร้านจะปิดครับ  ถ้าไม่นั่งเฝ้าสองสามชั่วโมงไม่มีวันรู้หรอกครับ  ร้านก็กลัวโดนจับนะครับเพราะช่วงนี้ไม่ได้ส่งส่วย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ