ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหรจะผ่านวิกฤตนี้ไป อยากไปดูหน้าน้องบ้าง  (อ่าน 3854 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
เห็นๆมา แทบจะทุกร้านตอนนี้อาศัยรับจองกับน้องเองกันหมด แต่อยากไปดูหน้าน้องก่อนบ้างก็ไปไม่ได้ซะที 17 นี้ให้เปิดกันรึยังอะครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: เมื่อไหรจะผ่านวิกฤตนี้ไป อยากไปดูหน้าน้องบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2020, 10:50:45 PM »
ยังไม่เปิดครับ

ถ้าไม่อยากนัดบอด ก็รอ ๆ อย่างเดียว

ขอเตือนอย่างหนึ่ง สำหรับนัดบอดหรืออ่านตามไลน์ที่เชียร์เขียนกัน
อย่าเชื่อที่เขียนทั้งหมด เผื่อใจไว้หล่นบ้าง จะตรงตามที่เขียนเพียง 30-50 % เท่านั้น

ขอให้โชคดี
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
Re: เมื่อไหรจะผ่านวิกฤตนี้ไป อยากไปดูหน้าน้องบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2020, 08:23:06 AM »
เค้านัดกันเองดูตูดดูแตดกันหมดแล้วครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2020, 03:43:53 PM »
ผ่านวิกฤตนี้เหรอครับ....เขาว่ากันว่า กลางปีหน้าเลยครับ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2020, 01:15:18 AM »
ร้านเปิดทุกร้านอย่างน้อยกลางเดือนหน้าครับ

สปาเป็นสถานที่ก่อนสุดท้ายที่จะเปิด  รองจากสนามมวย สถานบันเทิง

นี่คือคำตอบที่คนถามอยากรู้

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2020, 10:28:47 PM »
 :044: