ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ side line ล่าสุด  (อ่าน 4607 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
ประสบการณ์ side line ล่าสุด
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 06:07:31 PM »
 :044:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: ประสบการณ์ side line ล่าสุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 06:09:54 PM »
 :004:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ประสบการณ์ side line ล่าสุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 11:18:25 PM »
วิธีดูไซไลน์ของจริงง่ายๆแค่สองวิธี

1.ของจริงจะไม่มีโอนเงินก่อน เจอตัวจริงแล้วค่อยจ่ายในห้อง อย่าเห็นว่าโอนแค่ 500 เองเสี่ยงดวง  จำไว้ว่าคนไหนออกอุบายสารพัดบอกให้โอนก่อน คนนั้นคือหลอกไม่ใช่แค่ 100%  หลอกล้านเปอร์เซ็นต์

2.1 อยากรู้ว่าตัวจริงหรือเปล่า ไม่ใช่เอารูปคนสวยๆคนอื่นมาหลอก  บอกไปเลยครับให้ถ่ายรูปชูสามนิ้วให้ดูหน่อย  สองนิ้วใครก็ถ่ายครับ  ต้องสามนิ้วเท่านั้น  ถ้าเงียบหรืออ้างโน่นอ้างนี่ว่าถ่ายไม่ได้  คือหลอกล้านเปอร์เซ็นต์

2.2 อีกวิธี  วีดีโอคอลไลน์เลยครับ  เห็นกันจะจะตัวจริงหน้าตาแบบไหน  ใครมีข้ออ้างอีกหรือเอาแมสมาปิดหน้า  ก็หลอกล้านเปอร์เซ็นต์

เด็กรับจริงจะไม่เกี่ยวไม่หวงวิธีเหล่านี้ครับ  รับจริงมันมีแค่ 30%   บางคนโดนหลอกเงินเป็นหมื่น  ไปแจ้งตำรวจส่วนมากทำมึนอีกบอกว่ามีข้อหาค้าประเวณีอีกนะ  จะแลกมั้ย  ทั้งๆที่ยังไม่เจอตัวเลย  ตามกันไม่ได้แจ้งความก็ไม่ได้  สุดท้ายต้องปล่อยไป

แต่จะบอกไว้ก่อนครับ เด็กไซไลน์พวกนี้จะความคิดพิกลพิการ  บอกว่าร้านกะปู๋กฎเยอะไม่อยากไปสมัคร  ทั้งๆที่ร้านส่วนมากเดี๋ยวนี้ไม่ต้องเข้าเป็นเวลา  จะออกตอนไหนก็ได้  รับรอบเดียวกลับบ้านเลยก็ได้

ส่วนเรื่องหน้าตา  เอาง่ายๆในรูปสวยขนาดนี้ใครจะมาให้เอาแค่ 1500  มันไม่สมเหตุสมผลครับ  เสียเพิ่มเป็น 3000 เห็นตัวจริงชัดๆตามร้านกะปู๋ดีกับชีวิตดีกว่าครับ  ไม่ต้องวิ่งตามเงินจากธนาคารหรือสถานีตำรวจ  น้ำแตกกลับบ้านสบายใจกว่าเยอะครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 11:54:21 PM »
โลกมันเปลี่ยนไปแล้ว อย่าพึ่งเอายุคเก่าๆ มาโม้ว่าต้องเป็นแบบนั้นเสมอไป

พึ่งไปมาวันนี้เด็ก the pool เรท 3 พันมาทำ 1600
เชื่อไม่เชื่อก็ตามใจ ผิวขาวน่ารักเลย

ผมก็เที่ยวนวดปู๋แถวเลียบด่วนมาปรุเหมือนกัน
พอจะมีีเทสต์อยู่บ้างละนะ ่ว่าเด็กแบบนี้ของแท้ เทียม หรือ เรทเท่าไร

ที่ผมเที่ยวไม่มีโอนก่อน ไม่พอใจเดินออกได้เลย
หลายคนทำงานเกาหลีแต่ต้องมาไทย เพราะติดโควิด
เวบที่ผมใช้ มีแอดมินยืนยันตัวตนเด็กได้
ไม่พอใจก็โวยไป แล้วแอดมันจะไปโวยกะเอเยน์เด็กเอง
มาบอกเพราะเป็นทางเลือกอันนึง
ใครกลัว กังวลมากก็ไม่ต้องไป แค่นั้น

แต่เวบนี้เสี่่ยงโดนปิดมาก โคตรโจ่งแจ้งเลย อาจโดนปิดเร็วๆ นี้ก็ได้
งดตอบจริง ไม่ต้องหลังไมค์มาถามแล้ว เด็วจะหาว่ามาโปรโมเวบ ขี้เกียจตอบละ กูเกิ้ลมีลองหาดูเอา หาไม่ยากหรอก  :044:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 09:11:12 PM »
พึ่งเที่ยวที่เชียงใหม่ 1500 รวมห้อง ไม่ตรงรูป แต่สวยดูดี เสียตรงเร่งเวลาเกินและงานรวบรัดเกินไปไม่ตรงโปรโมท

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2020, 03:50:17 PM »
Exp ผม  สรุปแบบนี้

-โดยส่วนใหญ่ งานรวบรัด ไม่คุยเล่น เอาใจน้อยถึงน้อยที่สุด
-ตรงปก หรือไม่ตรงปก สังเกตจาก ถ้ารุปสวยดูดี นั่นรุป Fake
-รูป True คือรุปถ่ายในห้อง ถ่ายติด Rate หน่อย ถึงตรงปกแต่เจอแอปช่วยเยอะยุนะคับ
-ถ้ามีให้โอนก่อน ยังงัยก็หลอกครับ ลองโอนดูถ้าไม่เชื่อ
-เที่ยวครบ 10 ครั้ง ผมหยุดเลย หล่น 9 กรุ้งกริ้ง 1

ออฟไลน์ Plank9

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2020, 10:28:08 PM »
เที่ยว 10 หล่น9 ยืนยันอีกเสียง
นวดกะปู๋ดีกว่าเยอะ :88: :88: