ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานการณ์ตอนนี้ ไม่มีใครรอกันแล้วครับ โรคน่ากลัว แต่ถ้าอดตายก็ไม่เอา  (อ่าน 2433 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
วงในแจ้งว่า โรงหนัง ไก่ชน มวยตู้ โรงนวด โรงยิม ผับบาร์ นักร้อง นักแสดง เตรียมรวมพลัง ทนได้แค่กลางเดือนมิถุนายนนี้เท่านั้น
เค้ากลัวว่า จะต่อไปถึงเดือนกรกฏาคมอีกครับ หลายร้านไม่ทนกันแล้วเด้อ   :006:

ออฟไลน์ thunderstrom

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ทุกวันนี้ผมก็ยังเห็นเค้าเปิดร้านกันอยู่เลยนะครับ อาจจะปรับเปลี่ยนมาเป็น delivery กะไม่ค่อยโปรโมทให้โฉ่งฉ่าง

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
ทยอยเปิดกันแล้ว แต่ต้องจอง กับเป็น ลค.ประจำ

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
คนสั่งเขาไม่สนหรอกครับ  เขามีเงินเเือนกิน  แต่คนทำกิจการ  ฟรีแลนซ์หรือเปิดบริษัทนี่สิ  จะตายเอา

ถ้าจะให้แฟร์  ตลอดช่วงเวลา พรก. ท่านต้องไม่ได้เงินเดือนและเงินอื่นๆ ด้วย   ไม่งั้นถ้าไม่ตกที่นั่งเดียวกันมันก็ไม่เข้าใจ
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009