ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านบางร้านเตรียมเปิดพร้อมกันวันจันทร์ที่ 1  (อ่าน 5175 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
คนดีใจสุดคือเจ้าของร้าน

คนเสียใจสุดคือพวกตัวท้อปที่ตอนแอบเปิดมีแต่คนแย่งกันจอง  ตอนนี้ลูกค้ามีตัวเลือกเยอะขึ้นแล้ว  ไม่มีใครมาแย่งจองแล้ว

และฟิวที่ต้องนั่งเลือกเป็นชั่วโมงสองชั่วโมงว่าวันนี้จะจองคนไหนร้านไหนดี  กำลังจะกลับมาแล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ amata

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1

ได้เวลาเยียวยา  น้องๆ แล้ว

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
---ผมไม่เชื่อ---
หลายๆร้านก็เช็คมานะครับ....ว่ายังไม่เปิด

...........................................................

ลูกค้าร้านนวดต้องทำใจอย่างนึง...ว่าคุณไม่มีทางได้บริการแบบเดิมอีก....ผมเชื่อว่าจากเดิมที่น้องเคยให้...จะไม่มีการให้อีก เช่น จูบปาก ฯลฯ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
เท่าที่ผมเช็คดูทุกร้านมีเปิด 20%

ผมว่าเปิดมั่งไม่เปิดมั่งแบบนี้จะเกิดความเหลื่อมล้ำกันนะเพราะลูกค้าจะแห่ไปร้านที่เปิดแล้ว ร้านที่เปิดคงรวยเละ  รายได้คงทะลุล้านได้ละมั้ง  ยอดจองคงต้องจองกันข้ามอาทิตย์  เพราะปากต่อปากจะบอกต่อๆกันว่าเฮ้ยรู้มั้ยร้านนี้ร้านนั้นมันเปิดแล้วนะเด็กเพียบเลย

แล้วอะไรคือมาตรฐาน  ทำไมบางร้านเปิดได้ ทำไมร้านอื่นไม่ยอมเปิดตาม  เหมือนกับว่าตอนตำรวจมาล็อคล้อเราคันเดียว  เราก็บอกตำรวจว่าทำไมคันอื่นจอดได้

เอาเป็นว่าผมเปลี่ยนหัวข้อเป็นเปิดบางร้านแล้วกัน  มีแน่ๆร้านที่เปิดวันที่ 1 ไม่ใช่เปิดแค่ร้านเดียวเปิดหลายร้าน  ไปหากันเอาเองนะไม่ยากหรอก  แล้วไม่ต้องมาถามผมนะผมขี้เกียจตอบ

ส่วนเรื่องจูบมันแน่นอนอยู่แล้วครับ  น้องทุกคนจะยอมก็ต่อเมื่อมีวัคซีนซึ่งก็คือปีหน้า  แต่เนื้องานคิดว่ายังเหมือนเดิม  ใครเคยบู๊ก็บู๊เหมือนเดิมยกเว้นห้ามจูบ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
Re: ร้านบางร้านเตรียมเปิดพร้อมกันวันจันทร์ที่ 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 01:06:40 PM »
ไม่น่าจะเปิดนะคับ
เพราะเงื่อนไข พรก. นวดแผนไทยได้แต่
ห้ามนวดท่อนบน และ มีการสุ่มตรวจ จนท.
ร้านนวดปู๋เทาๆ แบบนี้ล่อเป้า จนท.ยุแล้ว
คงไม่อยากโดน 2  เด้ง

ออฟไลน์ Capuchinoman27

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ร้านบางร้านเตรียมเปิดพร้อมกันวันจันทร์ที่ 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 07:16:19 PM »
ไม่น่าจะเปิดนะคับ
เพราะเงื่อนไข พรก. นวดแผนไทยได้แต่
ห้ามนวดท่อนบน และ มีการสุ่มตรวจ จนท.
ร้านนวดปู๋เทาๆ แบบนี้ล่อเป้า จนท.ยุแล้ว
คงไม่อยากโดน 2  เด้ง

ใช่เลยครับ ต้องกล้า + power  แค่ไหน

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 08:04:54 PM »
ถ้าการให้บริการ ต่ำจากเดิม แต่ราคายังคงเดิม

น่ากลัว นะครับ

ถ้าเป็นแบบนั้น จริง ๆ ผมคงไม่ไป

อยู่แบบนี้ ก็สบายดี ไม่ได้นวด ก็ไม่นวด

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 08:19:10 PM »
กลัวเรื่อง ต้องเช็คอินไทยชนะอย่างเดียว ความจะแตกจะแดงหรือเปล่า

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 09:14:25 PM »
ต้องดูว่าจะเปิดกันกี่ร้าน จะมีเด็กๆ กลับมาไหม เพราะบางคนกลับไป ตจว. ตั้งแต่เมษาฯ
ก็อยากจะบอกว่าช่วงนี้ลูกค้าหลายคนก็กระเป๋าเบาๆ กันเยอะเพราะเศรษฐกิจไม่ดี เงินหมุนเวียนน้อย
ร้านอาจจะเห็นจำนวนลูกค้าน้อยลง ยังไงก็เอาใจช่วยร้านสปาทุกร้านคับ

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 07:49:55 AM »
Funky เปิดหรือยังครับ คึดถึง เรนเดียร์