ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปเที่ยวมาแล้ว share ๆ กันหน่อย นวดกะปู๋ new normal มันเป็นอย่างไง  (อ่าน 6022 ครั้ง)

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ส่วนตัวคิดว่า เมืองไทยปลอดภัย พอ ถ้าไม่รับพวกมาจากเมืองนอก
เมืองไทยน่าจะแทบเรียกว่า ปลอด covid
เที่ยวช่วงนี้ ปลอดภัยกว่า เปิดประเทศ

แต่ นวดกะปู๋ new normal มันจะเป้นไงบ้างนะ
ห้ามกอด ห้ามไซร์ ห้ามจูบ หรือเปล่า

คือ กลัวที่สุดคือ ไปถึง น้องอธิบายละเอียด ทางการ ไม่ให้ ไซร้ ไม่ให้กอด ไม่ให้จูบ
ให้พี่นอน แล้วน้องชักอย่างเดียว ห่าง ๆ กันเป็น เมตร

แบบนี้ ผมนอน ชักว่าว ต่อดีกว่าครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ห้ามจูบทุกคนทุกร้านทั่วประเทศครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ส่วนตัวคิดว่า เมืองไทยปลอดภัย พอ ถ้าไม่รับพวกมาจากเมืองนอก
เมืองไทยน่าจะแทบเรียกว่า ปลอด covid
เที่ยวช่วงนี้ ปลอดภัยกว่า เปิดประเทศ

แต่ นวดกะปู๋ new normal มันจะเป้นไงบ้างนะ
ห้ามกอด ห้ามไซร์ ห้ามจูบ หรือเปล่า

คือ กลัวที่สุดคือ ไปถึง น้องอธิบายละเอียด ทางการ ไม่ให้ ไซร้ ไม่ให้กอด ไม่ให้จูบ
ให้พี่นอน แล้วน้องชักอย่างเดียว ห่าง ๆ กันเป็น เมตร

แบบนี้ ผมนอน ชักว่าว ต่อดีกว่าครับ

ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงฮะ ไม่มี New Normal อะไร

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
เปิดประตูมามีเจลแอลกอฮอล์วางให้ล้างมือ
มีป้ายคิวอาร์โค้ดไทยชนะของร้านตั้งไว้ให้เช็คอิน
แต่ไม่ได้บังคับว่าต้องเช็ค

ส่วนในห้องปกติ แล้วแต่น้อง

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
คนที่เคยได้จูบก่อนโควิด ไปหาอีกทีเมื่อวานนี้ ก็ยังได้จูบอยู่
แต่คนใหม่ๆหรือคนที่ยังไม่เคยไป อันนี้ไม่แน่

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
มาม่าซังก็รับงาน

ออฟไลน์ OB_II

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
มาม่าซังก็รับงาน
ช่วยขยายความหน่อยครับ​ อยากรู้
ระดับมาม่าคืออายุเท่าไร

ออนไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ช่วยขยายความหน่อยครับ​ อยากรู้
ระดับมาม่าคืออายุเท่าไร

มาม่าก็ คือบุคคลที่ รับจัดการ หาเด็ก ส่งเด็ก
หรือเรียกอีกชื่อ ว่า เอเย่น จะทำงานให้กับ Boss อีกที

ซึ่งจะเป็นวัยรุ่น วัยใหนก็ได้

ผมก็ได้บวก กับมาม่า และ เอ มาบ้างครับ
คนเรามันก็ต้องทำมาหากินเหมือนกัน

ออฟไลน์ ♡ Black Catz IPA ♡

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เก็บข้อมูล :90: