ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เชอร์ล๊อต@Lovely Spa (การบ้านค้างส่ง)  (อ่าน 350 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jackal.k

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เชอร์ล๊อต@Lovely Spa (การบ้านค้างส่ง)
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 10:34:08 AM »
น้องน่ารัก คุยเก่ง รูปร่างดี หน้าตาน่ารัก แล้วเราสองคนก็ถอดเสื้อผ้ากันไปอาบน้ำ น้องเป็นคนที่สวยและน่ารักมากๆหุ่นนี้ไม่ต้องพูดถึงครับ  รวมทั้งหน้าอกที่งดงาม พร้อมจุกสีน้ำตาลอ่อนจุกเล็กๆ เอวคอด สะโพกและก้นงอนสวยงามได้รูปได้ทรง เรียวขาขาวเนียน ผิวพรรณขาวสดใส ทำให้ความรู้สึกของผมชื่นมื่นแบบสุดๆ จนน้องชายตื่นขึ้นมาได้แบบตาสว่าง งานบริการอาบน้ำชำระล้างร่างกายของน้องทำได้ดีตามมาตรฐานครับ มีแบบนุ่มนวล เสียวบ้างเป็นบางจังหวะ
มาต่อกันที่เตียงครับ น้องให้นอนคว่ำตามสเต็ป นวดตัวไปทั่วร่างกาย มือน้องนิ่มมากๆ จนซักพักน้องให้หันหน้ามา น้องขึ้นมานั่งคร่อมบนตัว ตื่นเต้นมากๆที่หน้าอกสวยๆและทุ่งหญ้าผืนน้อยที่ดกดำ กำลังบิ้วและเบียดเสียดสีกับน้องชายผมอยู่ มือผมก็จับไปที่ก้นของน้องลูบไล้ไปมาทั่วสะโพก หลังจากนั้นน้องใส่ cd ให้ผม จัดกันแบบหลายท่า ทั้งรุก ทั้งรับ ผลัดกันขึ้นผลัดกันลง แล้วก็มาจบที่ท่ามาตรฐาน พุ่งทะลักออกมาจนน้ำแทบจะหมดตัว
สรุป :  งานดีมีทอน ควรซ้ำ