ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟินเหมือนได้ซดชาเขียวกับเธออีกครั้ง มินนี่/story  (อ่าน 1458 ครั้ง)

ออฟไลน์ แคล้วมารวย

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
มาซ้ำรอบสองขอวางผลงานหน่อยละกันครับหลังโควิคทำผิดไม่ได้เจอน้อง นัดข้างนอกก็ไม่ได้ :004:

จนรอร้านเปิดตามมาตราการร้าน จองเลยสิครับแบบนี้เช้าๆยิ่งดี หอมๆน้ำแรกเปิดทาง

อากาศเป็นใจแฉะสุดติ้งหน้ายิ้มพิมสะดุดดีเช่นเคย  :002:

ไม่ผิดหวัง ว่าง่าย ฟิวน้องเมียข่ะขา ออนอ้อน เข้าทางจัดเบสิกๆไปก่อนนะน้องเฮ้ย :035:

อารมณมาไกลถ้าให้เหลียวหันกลับ คงไม่ไหวขอซอยเลยกัน อิอิริมเตียงเหมาะดีครับโผม โอยฟินหน้างี้โลลิสุดๆเหมือนฝันได้ซั่ม กับเด้กมอ5ชัดๆผมสั้นตาหวาน :032:

คะแนนน้องยังติดจัยเหมือนเดิมครับ 9/10

ออฟไลน์ พ่อหม้ายทองหล่อ

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: ฟินเหมือนได้ซดชาเขียวกับเธออีกครั้ง มินนี่/story
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 12:31:24 PM »

:006:
wow น่าตามลายแทงครับที่นี่ดูๆแล้วโดยร่วมโดนหลายคนเลยอ่ะครับ พูดไปแล้วสนใจเมมเบอร์ร้านจังเลยครับ  :048: