ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Lovely spa สายบู้ กับลิตเติ้ล  (อ่าน 436 ครั้ง)

ออฟไลน์ murinhohihi

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Lovely spa สายบู้ กับลิตเติ้ล
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 02:16:13 PM »
ตั้งในมาร้านด้วยอารมณ์คึกมาก อยากระเบิดภูเขาเผากระท่อมเลย ไปหาน้องลิตเติ้ล
บอกได้เลยน้องคนนี้งานบู้จัดต้องการอย่างไงบอกน้องเลยต้องการแบบใหน น้องจะรีดให้หมดน้ำทั้งตัวเลย5555

น้องตัวเล็ก เล็กทั้งตัวนะครับ สไตล์เปรี้ยวๆ บริการดี มันทุกหยดจนหยดสุดท้ายครับจัดเต็มใครชอบฉบับกระเป๋า ธรรมชาติครับ

งานบริการดี เต็มที่ คุยเก่ง น่ารักแนวบู้มันหยดจนหมดแรงต้องร้องขอ...พอแล้ว ไม่ใหวแล้วจริง.... :92: