ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Lovely spa บดขยี้ กับน้อง บดยา  (อ่าน 682 ครั้ง)

ออฟไลน์ murinhohihi

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Lovely spa บดขยี้ กับน้อง บดยา
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 05:59:28 PM »
บดยา
เข้ารายจะมาพักผ่านได้เดินผ่านน้องคนหนึ่ง ตัวเล็กสเปกผม แต่รู้ว่าไฟหน้าทำมาแน่นอนเลยกลับไปนั่งคุยกับPRก่อนเพื่อหาข้อมูลยืนยันงาน
สรุปจากการสอบถาม ตามชื่อพี่ บดยา
ได้ฟังเลยต้องจัดสักครั้ง
ว่าด้วยเรื่องรูปลัษณ์ที่ละอย่างนะ
1.   หน้าตา...อืม ออกแนวนางร้ายครับ
2.   หุ่น ตัวเล็กมีน้ำมีนวล ไม่บาง ไม่อวบ
3.   ไฟหน้าทำ หลอดไฟเล็กไม่ใหญ่
4.   ห้องเครื่องคุณภาพกลางๆ ไม่หลวมนะ
5.   ขาเล็ก..เรียวอยู่ ผมชอบ (ผมไม่ชอบคนต้นขาใหญ่)
งานและนิสัย
เป็นคนพูดตรงๆ อยากได้อะไรบอกน้องตรงๆเลย ถ้าน้องทำได้ไม่ยากจัด ทำหมดนะ จะร้องเพลงสด จะกี่ท่า จะมุมใหนของเตียง หน้า หลัง  บน(บดมันมาก) ล่าง จัดไป แบบนี้น้องทำให้หมด ตามใจพี่ๆเลย น้องเค้าทำ PR คลับเลาจน์มานะครับ น้องบอกไม่ชอบนวดเท่าไรชอบบุกมากกว่า5555 อารมณ์รวมเติม100% ต้องจัดครับ การัตดีงานได้เลยครับคนนี้ แล้วจะต่อรอบ 2 ก็ได้ ถ้าใหว....