ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รำลึกความหลัง กับน้อง “โชกี้” แห่งบ้าน Funky Spa  (อ่าน 575 ครั้ง)

ออฟไลน์ Liverbirdz

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
หลังจากที่เฝ้าคอยให้ลุงปลดล็อค กับรอให้น้องโชกี้ เข้ามาที่ร้าน เหมือนโชคชะตาจะเป็นใจ พีอาร์ปุ๊บส่งน้องมาให้ดูปุ๊บ เลื่อลงมาเจอน้องโชกี้ปั๊บ ว่าแล้วก็ไม่รอช้ารีบเข้าไปหาน้องทันทีเลย  :006:
ตัดมาฉากในห้องหอ พอปิดประตูปุ๊บ ผมก็แว๊ะไปนั่งพักเหนื่อยบนโซฟา ชวนผมคุยรำลึกความหลัง หยอกล้อจับโน่นจับนี่กันตามประสาคนเคยคุ้นกัน หยอกกันไปกันมา น้องโชกี้เดินเข้ามาหาแล้วขึ้นมานั่งคร่อมบนตัก เปิดฉากลุยกันบนโซฟาสีชมพูทันที น้องเข้ามาคลุกวงในผม แล้วก็ถอดผ้าผมออกทีละชิ้น จนอยู่ในชุดวันเกิด เสร็จแล้วน้องบรรจงใช้ทั้งมือใช้ทั้งปากนัวร์เนีย คลอคลึง จนเกือบจอดรถใส่ปากน้องไปรอบหนึ่ง หลังจากปล่อยให้น้องกระทำผมฝ่ายเดียวอยู่นาน ผมขอกลับขึ้นมาคุมจังหวะบ้าง เริ่มจากถกกระโปรงของน้องขึ้นมา แล้วเอามือลูบไล้ไปที่น้องสาวของน้อง แล้วค่อย ๆ เกี่ยวเข้าที่ร่อง น้องเริ่มเผลอก็ค่อยๆ รูดกกน.ของน้อง ออกจากตัว พร้อมลูบไล้ไฟหน้าของน้อง สลับกับก้มลงดูดจุก สักพักนึงสังเกตดู ช่วงล่างของน้องแฉะเลยที่เดียว เหมือนน้องจะรู้ว่าผมคิดอะไรอยู่ น้องเลยเอื้อมมือมาคว้าน้องชายผมไปรูดเล่น ระหว่างที่น้องชายผมกำลังเพลินกับมือของน้อง อยู่ดี ๆ น้องก็จับน้องชายผมไปถูกับร่องของน้องแล้วขยับไปขยับมา บอกเลยฟินมาก ทั้งลื่นทั้งเสียวสุด ๆ เล่นเอาผมลั่นใส่หมดแม็กซ์เลย  :011: นองเต็มพื้นเลย พอน้องรู้ว่าโดนลั่นใส่ น้องก็ทุบอกผมทีหนึ่ง แล้วแซวผมว่า “รอบนี้รู้ทันแล้ว ไม่โดนชุด”  :001: แล้วพาไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัว มานอนเล่นนัวเนียร์กันจนหมดเวลา
สรุปงาน น้องโชกี้ ตามใจสุด ๆ ไม่หวงตัว อารมณ์ร่วมดี[/color]