ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวน้องหญ้าหวาน บ้านฟังกี้สปา Funky Spa  (อ่าน 771 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wut-iPhone

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
รีวิวน้องหญ้าหวาน บ้านฟังกี้สปา Funky Spa
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 11:20:25 PM »
หลังจาก ปลดล๊อค จากเฟส นี้

เปิดร้านนวดได้ ก็มีโอากาศไปนวดคลาย เกือบทุกวัน

วันนี้โชคดีมากๆ ได้มีโอกาสเจอน้องหญ้าหวานครั้งแรกก็ถูกใจเลยคุยกับ PR ที่ร้านบอกว่าน้องน่ารักนานๆมาทีนึงไม่รอช้า

บอกเลิกคนนี้แหละ

น้องเดินทางเข้าไปที่ห้องจูงมือเข้าไปอย่ายิ้มแย้มดีมาก

น้องออกน่าจะหวานหน่อยยิ้มน่ารัก

เดินเข้าห้องน้องพาไปอาบน้ำ

น้องอาบจให้สะอาดทุกส่วนเลยโดยเฉพาะน้องชาย

และแล้วก็พาขึ้นบนเตียงนอนน้องชวนคุยนิดๆหน่อยๆแล้วก็จัดการนัวเนียตั้งแต่หัวจนถึงน้องชายด้านล่าง

เผลอแป๊บเดียวน้องอมไปทั้งด้ามเลย

น้องถามว่าชอบไหมคะพี่ชอบแบบไหนบอกได้นะ

เราก็เลยจัดไปทุกท่วงท่าเหมือนเดิมน้องตามใจและมีอารมณ์ร่วมมาก

ไม่นานก็พ่ายแพ้กับน้องไป

สรุปน้องน่ารักยิ้มหวานสวยมากๆหน้าอกใหญ่แท้

บริการดีเป็นกันเองมากจัดได้ทุกท่า

ให้ทาสี เอานิ้วใส่เข้าไปได้ 2นิ่วเลย น้องร้้องดังดีมาก

แนะนำงามๆอีกคนนึงเลยครับ

น่ารัก ใสๆ

ถ้าเจอตัว แนะนำให้เลือกเลยนะคับ