ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องปีใหม่ ที่ไอรินสปา อ้อมน้อย  (อ่าน 1304 ครั้ง)

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
สวัสดีคับ ช่วงบ่ายๆไม่ได้ไหนแวะไปไอริน ก็ขอจองน้องปีใหม่หน่อยคับ พอถึงที่ร้านก็ล้างมือให้เรียบร้อยก่อนช่วงนี้โควิดกำลังระบาดอยู่ เจอน้องปีใหม่ออมาต้อนรับพอดี จ่ายเสียหายขึ้นห้องเลยคับ

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: การบ้านน้องปีใหม่ ที่ไอรินสปา อ้อมน้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2020, 03:00:12 PM »
จากนั้นขึันห้องเลือกห้อง1แล้วกัน จากนั้นผมก็โอบกอดน้องทางข้างหลัง น้องกำลังถอดเสื้อผ้าออกพอดีเหลือแต่ชุดชั้นใน มือผมก็ดึงเสื้อในขึันมือล่วงเข้าไปจับนมบีบนมจากนั้นผมก็ขอปลดตะขอเสื้อในออกนะ ไปอาบน้ำด้วยกัน น้องก็ถูตัวผมทั้งหน้าทั้งหลังถูหลังให้  มือผมก็บีบนมเล่นไซร์34กำลังพอดีมือ อาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง น้องดึงผ้าขนหนูเช็ดตัวให้ แบบฟินแฟน จากนั้นให้น้องมานั่งตักจากนั้นผมดูนมบีบนมเล่นกำเต็มพอดี มาดูถ้ำน้องหน่อย ทาสีหน่อยลองใช้นิ้วแหย่รูถ้ำหน่อย น้องจะเสียวมากรับนิ้วมือผม จากนั้นมาบอกดี้ตัวหน่อย เสร็จคามือผมเองไป1น้ำแบบสบายๆตัว งานฟินแฟนงานตามใจน้องปีใหม่ทำได้ดีคับผมสบายตัวไปเลย