ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส้มโอ ทุ่งพระราม2 ลาเวนเดอร์สปา สายหื่นไม่ใช่เมียเพราะงานเกินเมียมาเยอะคร๊าบบบบ  (อ่าน 2277 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
จากที่หายกันไปนานจากการเที่ยว ลังเลอยู่2ที่ แต่ผมชอบสายนมแนวหื่นดูดดื่มงานดุเดือด ก็เลยแวะไปทางพระราม2 ร้านเดิมก่อนแล้วกันครับ ห่างไปนานก็ขอเจอของหนักก็แล้วกันทักไลน์ไปสอบถามน้องพีอาร์ มี2คนในใจ ก็ถามไปครับว่าแค่คนเดียว ก็เอาอีกคนแล้วกันครับ น้องส้มโอหวานสาวนมโต สะโพกสวยก้นกลมโต อวบอึ๋มเลยคนนี้ ผมเคยๆกับน้องเค้ามา2-3ครั้งแล้ว งานบู๊ดุเดือดอยู่ครับ

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
มาถึงห้องน้องส้มโอช่วยทั้งถอดเสื้อ ถอดกางเกง จูงมือชูชื่นพาไปล้างตัวฉันผัวเมียคู่รักใหม่ๆเลยครับ อาบไปร้องเพลงไป คุยไป เพลินๆแล้วน้องส้มโอก็ถูกตัวนวดตัวสร้างความผ่อนคลายเมื่อยล้าให้ก่อนครับล้างน้ำสบู่ออกแล้วก็มีการสาวรูดดึงให้พอตื่นเต้นเล็กๆน้องเอาใจเก่งทั้งอาบน้ำทั้งเช็ดตัวให้ เลยว่าดูแลดี มาที่เตียงก็นวดหลังให้พอประมาณนึง น้ำหนักมือในการนวดถือว่าดีครับ อ่อนล้ามามีแรงสู้เลย เพราะอยู่ดีๆก็เอานมมาคลึงมานวดหลังให้นวดนิ่มๆใหญ่ๆขาวๆผมเอามือไปจับก้นกลมๆของน้องครับเห็นก้นสวยกลมตั้งแต่ตอนแรกแล้ว บีบๆขย้ำทั้งนมทั้งก้นนี้เสียวซาบซ่านได้อารมณ์จริงเอามือตอนนี้หันมาชนกันแล้วครับเอามือทั้งจับทั้งเขี่ยสาวน้อยอมชมพู น้ำนี้เยิ้มเลย งานหื่นขอให้บอกน้องส้มโออารมณ์เต็มฟิวแน่น สายผัวเมียชัดๆคนนี้เสียงครางพาระทวยไม่นานครับเพราะหายไปนานเจอคนอารมณ์เต็มงานบู๊นัวมันๆแบบนี้ไม่พลาดเสร็จสิครับ นมใหญ่ ก้นกลม ผิวขาว โอ๊ยๆไม่แตกก็ไม่รู้จะว่าไง คนนี้ลองได้ครับสายหื่นของแท้ทรู มี100ให้100ครับ ชอบชอบ