ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส้มโอ แม่เสือล่าเหยื่อที่ลาเวนเดอร์ สปา ณ.พระราม2ซอย63(ปลาก้นสวย งานค้างส่ง)  (อ่าน 2478 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ผมมาร้านนี้บ่อยชอบที่ค่าคอร์สถูกน้องผมถือว่าใช้ได้นะ งานดีหลายคน รอบนี้ของตัวหนักๆของร้านครับ พีอาร์จัดให้น้องส้มโอ ร้านนี้มีแต่ขาวๆอันนี้จริง ไปถึงก่อนเวลาเล็กน้อย เมื่อทุกอย่างเรียบร้อย น้องส้มโอก็มาพาตัวไปชมทุ่งครับ ไปถึงห้องเรา2คนก็จัดแจงถอดเสื้อให้กันแระกัน ถอดไปคุยไปน้องอารมณ์ ร้องเพลงให้ฟังด้วยครับ อาบน้ำไปคุยไป เล่นนมน้องส้มโอไปเพลินๆดีครับน้องก็จับเจ้าน้องชายสุดรักของผมมาทำความสะอาด คลึงๆถูๆให้มันตื่น ไม่พอปากก็มาดูดมาเลียมาชิมส่วนนมของผมด้วยคนอะไรนึกว่าหื่นก็หื่น ยังไม่พอเอานมคู่โตแบบส้มโอมายัดใส่ปากให้ชิมอีกครับ นี้ในห้องน้ำก็เว้นนะเรา
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
จะรอทำมั้ยดูดสิครับน้องให้กินนม เดี๋ยวจะพาไปนอน เราเคลิ้มได้ที่น้องก็ล้างตัวแล้วพาไปเช็ดตัว งานนี้ของนวดสักนิดนึงนวดให้พอรู้ว่ามานวดครับแล้วน้องส้มโอนมโตหอยใหญ่ก็เอานมมาให้ดูดครับ น้องคงเห็นผมชอบดูดนม ผมก็ชอบครับ ดื่มนมแล้วสดชื่นทำให้แข็ง...แรงดี ไม่ยอมให้ผมกินคนเดียว น้องก็เริ่มจัดการแปลงร่างเป็นเสือ เริ่มรุกซุกนัวผมแล้วครับ เอาลมเป่าหูเบาปากก็ดูดนมไล่ไปถึงเจ้าส่วนนั้นวนลิ้นลากเลียจากโค่นแต่ไม่ถึงหัวนะครับแล้วก็วนมาที่เจ้าพวงน้อยๆดูดดังจ๊วบจ๊าบเลยสงสัยคงชอบ ผมก็ชอบทั้งเสียวทั้งมันส์ผมไม่ใช่คนมือนิ่งก็เอามือจับบีบนมทั้ง2ข้างไม่พอดูเลยด้วยแล้วกนะผมลุกขึ้นนั่งสู้ครับ แล้วก็จัดการดูดคลึงนม มือก็ไปแวะตรงสาวน้อยของน้อง มันมีความชื้นแฉะออกมาเลย วนๆเขี่ยๆเม็ดเสียวแล้วก็ต่อกันไปยาวๆของทะแยงทะแหย่นะจ๊ะ น้องยิ่งร้องผมยิ่งแข็ง...แรงยิ่งดี แล้วน้องส้มโอก็ขึ้นคร่อมทำท่ารูด ซ่อนกระบี่ชั้นเซียนก็มาครับ มันหายไป ด้านหลังแล้วก็ชักๆสาวๆขึ้นๆลงๆท่าขย่มท่าโยก เอวดี จินตนาการไปเลยครับ เอากันแน่นอนในความคิด เผลอคิดเลยปล่อยตัวปล่อยใจให้เสร็จกับน้องส้มโอไปเลยครับ ยอมแพ้จ๋า แม่เสือส้มโอ

ถ้าผมพลาดคนนี้เสียดายแย่ คนอะไรหื่นเกินคำบรรยาย แม่เสือแห่งทุ่งลาเวนเดอร์ของจริง ทำเอาผมหายใจหายคอไม่ทัน สายหื่นกระหายต้องชอบครับ
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳