ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรือนซ่อนกลิ่น RCA  (อ่าน 2349 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sammy_Return

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
เรือนซ่อนกลิ่น RCA
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 09:30:31 AM »
มีพี่ๆ เพื่อนๆ คนไหนเคยไปใช้บริการเรือนซ่อนกลิ่น RCAไหมครับ
เป็นอย่างไรบ้าง รบกวนเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ
การบ้านไม่มีหล่น เพราะ"ไม่ดี ไม่ชอบ หล่น" เราจะไม่ลง

ออฟไลน์ wearet

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: เรือนซ่อนกลิ่น RCA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2020, 03:44:21 PM »
เคยไปครับ น้องน่ารักดี น้องที่นี่ตรงปกอยู่ครับ
บริการดีครับ เคยขึ้น 2 ครั้ง น้อง มม  กับ กต

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: เรือนซ่อนกลิ่น RCA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2020, 09:35:00 AM »
เป็นไง ถามคือ อยากได้แบบไหนครับ
ที่ร้านนี้คือ ร้านนวดนาบ

ถ้าอยากนวดอย่างเดียว คือนวดอย่างห่วย
และควรต้องคุยกับ PR ก่อน น้องเขาจะเสียรอบ
อย่างน้อยต้อง step 1 คือ ชักว่าว ไม่ถอด

เคยไปเลือก step 1 เพราะ budget มีแค่นั้น แต่ไม่ถอดก็ไม่เสร็จ

สุดท้าย ไป กระปู๋ 1500 ที่ ร้านแม่ the great พระราม 9 ดีกว่า