ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัลมอนด์ฟิวเมียน้อยพาแตะขอบฟ้าที่ปลายทุ่งลาเวนเดอร์(ปลาหนองโพคู่โต)  (อ่าน 2201 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
พ้นโควิดทั้งที่ต้องจัดให้หนักความโหยหานมชมพูมันเรียกร้อง ต้องถามตามใจสักหน่อย ผมไปรอบที่แล้วไม่ทันรอบนี้ต้องเอาให้ทันครับผม...แวะไปถึงน้องลงมาพอดี ต่อเลยครับไม่รอช้า พาขึ้นห้องหอของมีอ่างนะครับอยากอาบน้ำด้วย นอนแช่น้ำลงคิดว่าลงออนเซ็นแล้วกัน คำว่าเหมือนเดิมคงใช้กับคนนี้ไม่ได้จริงๆมีอะไรใหม่ๆให้ลองเสมอ

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
น้องอัลมอนด์พาผมมาถึงห้องก็เอาน้ำให้ดื่ม ชวนคุยนิดหน่อย แล้วก็มาถอดเสื้อ ถอดกางเกงให้ครับ เอาใจประดุจเมีย(น้อยในความฝัน)แล้วก็จูงมือพาไปอาบน้ำ ก่อนอาบน้ำต้องบ้วนปากและมีเช็คน้ำว่าอุ่นพอมั้ยและลงมาอาบด้วยกัน อ้อมมือมาถูหลัง นมคู่โตนิ่มๆก็บดที่ตัวผมใครจะอดใจไม่จับไว้หล่ะครับจับสิแล้วก็อาบแบบเสียวๆก็เริ่มขึ้น ทั้งอาบทั้งนัวทั้งมั่วอยู่ในนั้นความเสียวไม่เข้าใครออกใครน้องถูสบู่เอานมถูอีกแล้วส่วนมือก็ถูเจ้าปิ๊กกาจู๋ของผมไป วนหัวไป นมรูดขึ้นลงไป โอ้ๆๆๆพระเจ้าแต่แล้วก็ค้างไว้ล้างสบู่ออก น้องขอให้ยืนขึ้น ปิ๊กกาจู๋นี้ดีครับตั้งชันใส่หน้าน้องเลย ส่วนน้องไม่รอช้า เอาลิ้นดุนๆไข่มือก็รูดวนหัวเล่น ความเสียวเข้ามาแทน แล้วก็พักก่อน มาเช็ดตัวและก็เริ่มบทเรียนเพศศึกษาครับ ผมเป็นเด็กดีเชื่อฟัง ก็นอนให้น้องสอน ปากประกบปากไม่ต้องดูดดื่มแต่ฟินแบบเมียคนที่2ทำให้มาต่อที่ส่วนหัวนมทั้งดูดทั้งและคลึงเบาๆด้วยลิ้นและปากน้อยๆลากไปตามลำตัวหาปิ๊กกาจู๋ที่สู้พร้อมใช้การเหมือนมีกระสุนสักพันนัด น้องเอานมคู่โตวนถูยิ่งเสียวยิ่งแข็ง ผมไม่รอช้าลุกนั่งสู้ครับดูดนมคู่โตคืนส่วนมือนั้นลองจับเขี่ยติ่งเสียว โอ้ๆๆๆมันช่างน้ำเยอะจริงๆ น้องขึ้นคร่อมตัว กลับด้านโก่งตูดงอลๆมาให้เห็นติ่งเห็นหอย เอามือตีสักที่นะตูดกลมโต ไม่หนำใจน้อง ขึ้นคร่อมไม่พอเอาส่วนใกล้สาวน้อยโค่นขาถูไปอีกครับ งานนี้ความเสียวแซบซ่านมาเลย น้องหันกลับมาดึงตัวผมขึ้นแล้วขย่มๆๆมือผมก็ล้วงก็เขี่ย เสียงครางเสียงร้อง มันได้อารมณ์มากครับเลยตามเลยผมปล่อยอารมณ์ให้น้องจัดให้เลยครับ มือสาวเร็วขึ้น แรงขย่มก็เร็วขึ้น มือผมรัวตามเลยครับเหมือนน้องใกล้เสร็จ ผมยิ่งรัวแล้วน้องอัลมอนด์ก็ทำให้ผมเสียตัวค้างมือจนได้ น้องเหมือนเสร็จครับ เสียหอบถี่มาก ผมก็เช่นกัน งานนี้เสร็จและจบ ไม่บอกว่าเมียคนที่2ได้ไง เอาเก่งซะขนาดนี้ เอาใจก็เก่งครับ ยกให้เป็นเมีย2เลย

ออฟไลน์ Indyman69

• *
  • Like: 9

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳