ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนรวบรวมอัพเดทร้านที่ไม่มีคอสจบนิดนึงคับ ช่วงหลังๆไปมีแต่จบคับ  (อ่าน 7706 ครั้ง)

ออฟไลน์ notewin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนรวบรวมอัพเดทร้านที่ไม่มีคอสจบนิดนึงคับ ช่วงหลังๆไปมีแต่จบคับ ไอเราก็คนขี้เกรงใจก็เลยจัดไป แต่ใจจริงอยากแบบไม่จบมันได้อารมนักคับ
ขอบคุณคับ :81:

ออฟไลน์ Professor..

• *
  • Like: 1
เน้นนวดจริงๆ ก็ Geisha เลยครับ งานดีงาม

• *

ออนไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 772
กขอซื้อ คอร์ส บอดี้ แบบไม่จบ ก้อมีแทบทุกร้าน
เที่ยวไปตามใจฝัน

• *
พอน้องเขาบอกมีคอสจบ ผมก็เลยจบคับเกรงใจกลัวไม่เต็มที่ เลยอยากหาร้านแบบเกอิชา ไออิ อะไรแบบนี้เพิ่ม แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าร้านไหนบ้างคับ เพราะไปช่วงหลังๆมีจบเกือบหมดเลยคับ :81:

ออฟไลน์ Coca

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ไออิ นี่ไม่มีคอร์สจบรึครับ รึมีต่างหาก

ออฟไลน์ ZANTIKA

• *
พอน้องเขาบอกมีคอสจบ ผมก็เลยจบคับเกรงใจกลัวไม่เต็มที่ เลยอยากหาร้านแบบเกอิชา ไออิ อะไรแบบนี้เพิ่ม แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าร้านไหนบ้างคับ เพราะไปช่วงหลังๆมีจบเกือบหมดเลยคับ :81:

ชอบไปร้านที่ขายแต่คอร์สนวดเหมือนกันคับ ได้อารมณ์กว่า
ถ้าน้องน่ารักถูกใจ จนอยากจะไปต่อ ค่อยคุยกับน้องเพิ่ม

The Great พระราม 9
LeCiel พหล 5 (อารีย์)

2 ร้านที่ยังคงมาตรฐาน ไม่ขายคอร์สจบ และน้องๆยังงานดีเหมือนเดิม

โซนอื่นก็น่าจะมีอีกหลายร้าน รอกูรูท่านอื่นๆมาช่วยชี้แนะเพิ่มเติมคับ

• *
ชอบไปร้านที่ขายแต่คอร์สนวดเหมือนกันคับ ได้อารมณ์กว่า
ถ้าน้องน่ารักถูกใจ จนอยากจะไปต่อ ค่อยคุยกับน้องเพิ่ม

2 ร้านที่ยังคงมาตรฐาน ไม่ขายคอร์สจบ และน้องๆยังงานดีเหมือนเดิม

โซนอื่นก็น่าจะมีอีกหลายร้าน รอกูรูท่านอื่นๆมาช่วยชี้แนะเพิ่มเติมคับ

ขอบคุนมากๆคับ

ออฟไลน์ As1onau1

• *

ล่าสุดไปมามีแล้วนะครับ บอกราคา จองจบตั้งแต่ในไลน์เลย

ออฟไลน์ ZANTIKA

• *
ล่าสุดไปมามีแล้วนะครับ บอกราคา จองจบตั้งแต่ในไลน์เลย

ขอบคุณมากคับ พอดีผม walk in ไปทุกครั้งเลยคับ แหะๆ
ไปก็บ่อยนะคับ แต่ PR ก็ไม่เคยขายคอร์สจบเลย แต่ไม่ซีเรียสคับ