ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านมิหยก pinkspa  (อ่าน 495 ครั้ง)

ออฟไลน์ sangs0m

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านมิหยก pinkspa
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 01:23:48 PM »
การบ้านน้องมิหยก
        เข้ามาในร้านเขาเรียกน้องมาต้อนรับเป็นอย่างดี
พอน้องมารับผมก็รีบตามน้องขึ้นไปยังห้องอย่างไว น้องก็ทักทายโดยการจู่โจมลูปไล้ปิกาจู้ก่อนเลย ไอ้เราก็เครื่องติดไวสู้มือน้องด้วยสิ แต่น้องบอกเด่วมาแปปนะพี่ลงไปเอาของก่อน  ยั่วกันชัดๆๆๆ
พอน้องขึ้นมาถึงน้องก็บอกพี่จ๋าต่อเลย จากนั้นก็นัวไปถอดไปมือน้องล้วงเข้ากางเกงมือผมก็คว้าหมับเข้าไฟหน้าฟินมากๆๆ จึงบอกน้องอาบน้ำกัน
งานอาบน้ำน้องดีมากเริ่มจากทำฟามสะอาดน้องชายผมแล้วน้องก็สไลๆๆๆทั้งตัว สไลด์ไฟหน้า สไลด์บั้นท้าย นัวเนียจนจะแตกฮึ้ย...
ตัดมางานที่เขียงเอ้ยเตียงน้องเข็ดตัวเสร้จก็ค่อมผมทันทีจู่โจมไวแท้หล่าว น้องเริ่มจากบนลงล่าง เลียไปเริ่อยๆๆๆจนถึงโคนขา บอกเลยคับ เสียวซ่านมาก มือผมก็นวดไฟหน้าน้อง ไฟหน้าน้องนุ่มพอดีมือขนาดผมไม่แน่ใจ แต่ไม่เล็กแน่นอล น้องก็ไปตามสเตปขึ้นบ้าง ถูบ้าง ครางกระเซ่าเล็กๆๆจนผมแตก1สวยพี่สวยเลย หลีฃจากนั้นไม่ถึง2นาทีน้องก็เริ่มยกสองโดนไม่ทันตั้งตัวครางนี้ร้องเริ่มมีอารมน้ำไหลเยิ้มผมก็ทะลวงถ้ำต่อเนื่องๆน้องครางแบบสุดๆๆน้ำก็ไหลแะจนน้องเกร็งไปหมด จนน้องต้องเปลี่ยนท่านั่วค่อม อารมแบบสุดๆๆค่อยไปขย่มไปแทบทะลัก
สุดท้ายมาตายท่าเบสิก แตก2สวยจ้า หมดแรงน้องก็อาบน้ำให้แยกย้าย
สรุปงาน น้องมิหยก
หน้าตา 8.5/10
หุ่น 7.5/10
งานนัว 9.5/10
อาบน้ำ  10/10