ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีจริงมันต้องซ้ำ รอบสาม รอบติดฝน หลังเลิกงาน CURFEW ณ .สปา  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ
มีชื่อเคอร์ฟิวเข้า
ไม่รอช้า
จองจ้า
ผล.....เต็มจ้า
เวรแท้ ๆ
ทักไปหาน้อง น้องบอกให้ไปรับตอนกลับกลับเย็นไม่ได้ แม่เป็นห่วง
อด
แต่ก็ไปรับตามคำขอ
พอกำลังจะไปถึง
ฝนเทจ้า
เปียกทั้งตัวเลยเดินเข้าร้าน
เลยเป็นที่มาของรอบนี้
คนนี้ เคอร์ฟิว .
รอบที่สาม

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
จากหนก่อนเมื่ออดีตกาล นานมาแล้ว

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=885517.0

นองเคอร์ฟิวยังคงทำได้ดีตามเดิม
แต่เพิ่มเติมคือเริ่มใช้งานผมคับ
ทำนั่นให้หน่อย
ทำนี่ให้หน่อย
ทำโน่นให้หน่อย

ใช้ไม่หยุด
แต่ก็เป็นความฟินที่ยากจะต้านทาน

• *
สรุปหมดชั่วโมง ฟิน ๆ ไปสองน้ำจ้า

วันนี้ รูปน้อย โนคลิป เพราะเปียกฝน เครื่องสำหรับถ่ายดับอยู่จ้า

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1