ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นึกว่าเล่นAV น้องส้มโอ ลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63(เจอของหวานวันก่อนมันไม่สุดเลยมาใหม่)  (อ่าน 1993 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ไม่ต้องคิดเยอะครับว่าใคร อยากได้งานจัดเต็มของทุ่งลาเวนเดอร์ต้องคนนี้ครับ ไม่เป็น2รองใคร จองผ่านพีอาร์ไปครับ รับจองกันเรียบร้อยก็ถึงเวลาไปหา ตามเวลาไม่ช้าไม่เรท เจอที่ไรก็อารมณ์ดีเหมือนเดิมทั้งร้องเพลงทั้งชวนคุย อารมณ์ดีเกิ๊น มันทำให้ผมคลายเครียดไปได้พอสมควร น้องส้มโอก็เซ็กซี่ครับ นมใหญ่จริง เหมือนเดิมไปถึงก็รอน้องเค้าเตรียมสักนิดหน่อย ไปถึงห้องน้องส้มโอก็ช่วยถอดเสื้อผ้า พาไปอาบน้ำ ระหว่างนั้นก็พูดคุยถามไถ่กันเล็กน้อยแล้วน้องก็เริ่มนวดให้ตอนอาบน้ำ อาบน้ำถูหลังนวดบ่าให้ครับแล้วก็เอานมมาถูช่วงหลังให้ผมอีกครับผมแล้วน้องก็วนมาด้านหน้าลงสบู่ถูสไลด์ไปทั้งตัว เอานมถูมั้ง เอาตัวถูมั้งแข็งตึงเลยครับแล้วน้องก็เริ่มชักรูดโอ้ๆๆมันขนลุกขนพองเสียวไปหมด ระหว่างล้างตัวก็ยังนัวไปอีกคนนี้ ชัดๆสาวๆไม่แตกก็ให้มันรู้ไป 1รอบในห้องน้ำ

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
มาที่ห้องนอน น้องช่วยเช็ดตัว แล้วก็มาเริ่มนวดตัวต่อครับ ถือว่าสายนวดไม่ควรพลาด น้ำหนักมือนวดดี พอๆกับแรงในการจ้ำจี้เลยครับพูดมาขนาดนี้ต่อเลยแล้วกัน ทั้งนวดทั้งเอานมถู ใครไม่แข็งก็แปลว่าตายด้านแล้วครับ น้องส้มโอเอานมคู่โตถูไปตามส่วนต่างๆของร่างกายผมโดนเฉพาะไข่หวานอันนี้ทั้งนมทั้งปากอมๆดูดไข่ผมจนหายไปเลยครับมีเสียงดังป๊อกๆออกมาด้วย อยากให้เธออ๊อกๆจังเลยแล้วน้องส้มโอก็เอาลิ้นมาดูดมาเลียนมผมทั้งเสียวทั้งซี๊ดจี๊ดไปเลยครับ น้องทั้งดูด ทั้งเลียมือก็วนลูบหนอนไปต่อครับ ลิ้นก็ลากขึ้นไปถึงโค่นมาอมไข่ต่อ แล้วยังเอามือผมไปจับเขี่ยเม็ดติ่งเสียวพร้อมเอานมมาให้ดูอีกครับ น้ำนี้ไม่บอกเยิ้มหยาดออกจากรูกันเลย เอาแล้วเป็นเรื่องแล้วผม ยาวๆต่อๆไปเลยแล้วกัน ซอยกันไป หยิก หยิก หยิก ทั้งเสียงคราง ทั้งเอวนี้ร่อนมันขึ้นขย่มไม่มีหยุด แตกครับแตกพอจบหมดแรงครับ

งานแก้มือรอบนั้นไปเจอของหวาน รอบนี้ขอของมันสายกะทิยกร่องงานครบเครื่อง อวบอึ๋มเต็มไม้เต็มมืแ

น้องส้มโอ รวมๆผมให้9/10
GF 10/10
หน้าตา 8/10
รูปร่างผิว 8/10