ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกันยา ฟีลแฟน แห่งบ้านทิวลิป#เมืองทอง  (อ่าน 4693 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
กลับไปอีกครั้งที่ทิวลิปเมืองทอง

คราวนี้จองน้องกันยา ไปถึงร้านก่อนเวลาเล็กน้อยรอไม่นานน้องก็ออกมารับ

เห็นครั้งแรกยิ้มน่ารักครับ พาเราไปที่ห้องน้องก็เข้ามานัวเราเลย ยิ้มน่ารักคุยเก่ง น้องขอตัวไปเอาน้ำเย็นมาให้

แล้วก็มานัวอีก น้องชวนไปอาบน้ำ พอถอดอกกมาก็... ขาวหุ่นดี ไฟหน้ากำลังดี ในห้องน้ำน้องก็อาบน้ำให้ดีตามมาตรฐาน

แล้วน้องก็เรื่มบิ้วงานดีมาก ไม่นานก็แพ้น้องไป 1 รอบ
มาต่อที่เตียงน้องนวดได้ดีครับ น้ำหนักมือก็ใช้ได้ครับ น้องก็ชวนคุยตลอดครับ

แล้วก็ถึงเวลาเริ่มรอบใหม่ครับ งานดีครับ ซาวมาเต็ม งานตามใจ ไม่นานก็แพ้ไปอีกรอบ

สรุปงานดีมากครับสมราคา Top
รูปร่าง 9/10
หน้าอก 9/10
นวด 9/10
gf 10/10

ปล.น้องกันยา ไม่จองไม่ได้เจอแน่นอน ขอบอกต้องลองครับ