ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม  (อ่าน 4351 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2020, 09:15:12 PM »
ผมก็เคย FC น้องคนนึงนะ

ร้านแรก ร้านหลัก   Zapa  10 รอบกว่า   

บางวันหาย ก็สุ่มดูอัพเดทในเวป ดูแล้วคุ้นๆ ก็ตามไปเจอ  ร้าน ซีเคียว  ทาวอินทาว อีก 1 รอบ

บางช่วง ก็ตาม ไป  Ami ลาดพร้าว46  อีก 2 รอบ

พอคุ้นเคยกัน หนักก็ไปห้องน้อง อีก หลายรอบ  สลับเข้า Zapa

สุดท้าย น้องปิดไลน์หายตัว ผ่านไป 1 ปี แต่ไปเจอที่  Arin 1 อีกก็ Last ไปอีก 1 ครั้งครับ

จบบริบูรณ์ FC น้องคนนี้  รวม 2 ปี จบไป 30 อัพ (-1 ครั้งไม่จบ เพราะติดเมนส์)

ถ้าเจอที่ใหนผมจะตามไปตับน้องอีกครับ ฟิน
ร้านใหนได้หมดครับ ค่าครอสไม่เกี่ยง

ที่อยากถามคือประมาณนี้แหละครับ จากที่อ่าน งานมีมาตรฐานตามตัวน้องสินะครับ ไม่ใช่ตามมาตรฐานร้าน

ประเด็นของท่าน conman ก็เข้าใจครับ กลัวเหมือนกันว่าน้องเขาจะคิดว่าเราทำตัวคุกคามตามน้องมากไปหรือเปล่า แต่ผมไม่ได้ถึงขนาดตามสืบตามถามขนาดนั้นหรอกนะครับ แฮ่ๆ แต่ก็ดีครับ ได้มุมมองเพิ่ม

สุดท้ายแล้วก็ได้ไปเจอน้องคนเดิมหลังจากไม่ได้เจอกันเกือบครึ่งปี งานยังแซ่บเหมือนเดิม :048: เสียที่น้องปล่อยตัวไปนิดหนึ่ง แต่ไม่เป็นไรนานๆจะเจอน้องๆงานถูกใจสักที  :034:

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 12:38:07 AM »
ส่วนตัวผมไม่เคยเจองานแย่ลงนะ เพราะผมให้ทิปเท่าเดิมตลอด
ผมว่ามันอยู่ที่ตัวคุณมากกว่า