ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม  (อ่าน 4338 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2020, 07:28:13 PM »
สวัสดีครับ

สมมุติไปเจอน้องคนนึง ถูกใจงาน คุณภาพงานดีมากๆๆเลย
แล้ววันนึงน้องก็หายไปพักใหญ่

ไปโผล่อีกร้านนึง ก็ตามไปหาน้องที่ร้านใหม่ร้านนี้
อยากถามว่า ถ้าใครที่เคยประสพอะไรแบบนี้ มีเจองานน้องดีขึ้น แย่ลง หรือเปลี่ยนไปในทางไหนกันบ้างครับ
มาแชร์ๆกัน  :048:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2020, 08:00:21 PM »
ถ้าน้องหนีเพราะคุณก็จะเจองานแย่ลง  แต่ถ้าหนีเพราะเรื่องค่าตัวหรือเรื่องร้านเรื่องพีอา งานก็จะดีเหมือนเดิมเพราะเดิมดีอยู่แล้ว  อย่าหวังว่าน้องจะดีใจเป็นปลื้มที่อุตส่าตามมาหา  น้องในวงการส่วนมากมีผัวแล้วทั้งนั้นในหัวน้องคิดแต่เรื่องวันนี้จะเปย์ผัวแบบไหนดี  วันนี้จะหลอกให้ลูกค้าหลงได้ยังไง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ เป็ดน้อย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: มีประสบการณ์อะไรแบบนี้กันไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2020, 03:07:34 PM »
ถ้าน้องหนีเพราะคุณก็จะเจองานแย่ลง  แต่ถ้าหนีเพราะเรื่องค่าตัวหรือเรื่องร้านเรื่องพีอา งานก็จะดีเหมือนเดิมเพราะเดิมดีอยู่แล้ว  อย่าหวังว่าน้องจะดีใจเป็นปลื้มที่อุตส่าตามมาหา  น้องในวงการส่วนมากมีผัวแล้วทั้งนั้นในหัวน้องคิดแต่เรื่องวันนี้จะเปย์ผัวแบบไหนดี  วันนี้จะหลอกให้ลูกค้าหลงได้ยังไง
โลกคุณดูมืดๆเนาะ555 แต่ก็ดีบางทีก็ตอบได้เรียลดี บางทีก็เอาอารมณ์ส่วนตัวมาตอบ กร๊ากกกกก

ออฟไลน์ nongspc

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2020, 06:45:49 PM »
แต่ส่วนมากที่ผมเจอไม่มีผัวนะ เพราะมีผัวจะค่อนข้างทำงานแบบนี้ลำบาก ส่วนมากมาเก็บเงิน

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2020, 11:48:12 PM »
ขึ้นเด็กคนหนึ่ง 8 รอบ 4 ร้าน งานดีตลอด และดีขึ้นเรื่อย ๆ ครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 06:09:07 AM »
คำตอบไม่มีใครผิดหรอกครับชีวิตมีทุกรสชาติ หลายๆคนก็มีประสบการณ์ที่ต่างกันไป  มีดีมีร้าย  น้องๆมาทำร้านเหตุผลก็ต่างกัน ผมก็เคยโดนมาเหมือนกันครับนานละ  กรณีแบบนี้นักรบย่อมมีบาดแผลเจ็บมาเยอะครับ 555

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 10:38:13 AM »
ขึ้นเด็กคนหนึ่ง 8 รอบ 4 ร้าน งานดีตลอด และดีขึ้นเรื่อย ๆ ครับ
ผมสนใจเม้นนนนี้

ออฟไลน์ เด็กใหม่หัดนวดปู๋

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 02:31:03 AM »
ต้องไปลองเองครับ อิอิ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 04:03:10 PM »
ผมก็เคย FC น้องคนนึงนะ

ร้านแรก ร้านหลัก   Zapa  10 รอบกว่า   

บางวันหาย ก็สุ่มดูอัพเดทในเวป ดูแล้วคุ้นๆ ก็ตามไปเจอ  ร้าน ซีเคียว  ทาวอินทาว อีก 1 รอบ

บางช่วง ก็ตาม ไป  Ami ลาดพร้าว46  อีก 2 รอบ

พอคุ้นเคยกัน หนักก็ไปห้องน้อง อีก หลายรอบ  สลับเข้า Zapa

สุดท้าย น้องปิดไลน์หายตัว ผ่านไป 1 ปี แต่ไปเจอที่  Arin 1 อีกก็ Last ไปอีก 1 ครั้งครับ

จบบริบูรณ์ FC น้องคนนี้  รวม 2 ปี จบไป 30 อัพ (-1 ครั้งไม่จบ เพราะติดเมนส์)

ถ้าเจอที่ใหนผมจะตามไปตับน้องอีกครับ ฟิน
ร้านใหนได้หมดครับ ค่าครอสไม่เกี่ยง

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2020, 11:28:14 PM »
 :82:
โลกคุณดูมืดๆเนาะ555 แต่ก็ดีบางทีก็ตอบได้เรียลดี บางทีก็เอาอารมณ์ส่วนตัวมาตอบ กร๊ากกกกก

+1 เลยครับ
46 หรือ 6 ขวบ??