ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง M150 Safe house  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ togotogo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
น้อง M150 Safe house
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2020, 11:00:48 AM »
เคยขึ้นน้องหลายครั้งนานแล้ว ล่าสุดสองปีที่แล้วครับ เดี๋ยวนี้น้องยังทำมั๊ยครับ ตอนนี้ทางร้านไม่ค่อยโพสถึงน้อง

พี่ๆที่เพิ่งขึ้นไม่แน่ใจว่าเดี๋ยวนี้น้องอวบขึ้นมั้ยครับ หุ่นเนื้อตัวยังดีมั้ย

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: น้อง M150 Safe house
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2020, 07:35:32 PM »
เก็บตังไว้ครับ

เด่วน้องเขาตังหมด ก็กลับมาทำ

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 270
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: น้อง M150 Safe house
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2020, 09:53:14 AM »
เคยขึ้นน้องหลายครั้งนานแล้ว ล่าสุดสองปีที่แล้วครับ เดี๋ยวนี้น้องยังทำมั๊ยครับ ตอนนี้ทางร้านไม่ค่อยโพสถึงน้อง

พี่ๆที่เพิ่งขึ้นไม่แน่ใจว่าเดี๋ยวนี้น้องอวบขึ้นมั้ยครับ หุ่นเนื้อตัวยังดีมั้ย

ทำเป็นระยะ ๆ ครับ แต่มาทีก็หลายวันอยู่  ล่าสุด ถอดฟันเหล็กละ สวยขึ้นเป๋นกองเลย คุณภาพงานเหมือนเดิมครับ แซ่บหลายยยยย  :002:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.