ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเที่ยวเเล้วเอาน้องตอนมีประจำเดือนบ้าง  (อ่าน 1878 ครั้ง)

ออฟไลน์ 4917055

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -3
ผมเจอน้องมีประจำเดือน เเล้วจบกะน้อง โดยที่ไม่รู้ว่าน้องเป็นประจำเดือน น้องก็บอกว่าไม่รู้ว่าเป็น อย่างนี้ควรทำอย่างไรดีครับ

ผมเเจ้งทางร้านด้วย เเต่ได้คำว่าขอโทด เเต่ผมเสียเงินไปเเล้วค่าตัวเเถมน้องยังของค่าตัวเพิ่มในครอทจบอีก

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ใครเคยเที่ยวเเล้วเอาน้องตอนมีประจำเดือนบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2020, 09:56:18 PM »
น้องดีๆบางคนไม่รู้จริงๆครับ  ผมก็เคย ทำเสร็จน้องเห็นหยดเลือดบนที่นอน กลับมาดูของตัวเองอ้าวเป็นเมนนี่  น้องรีบเอาทิชชู่ชุบน้ำมาเช็ดที่นอนใหญ่เลย  หนูไม่ได้เอากันจนเลือดออกนะคะคุณแม่บ้าน  แล้วก็หัวเราะกัน  เสร็จแล้วน้องก็เอาทิชชู่ไปยัดของตัวเองแล้วกลับมานั่งคุยกัน

เจอไม่บ่อยหรอกครับที่จะเจอเป็นเมนตอนมาร้าน  เพราะน้องจะรู้อยู่แล้วว่าเมนมาวันไหน

ที่ไม่แน่ใจคือน้องที่คุณขึ้นเป็นน้องนิสัยดีหรือเปล่า
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: ใครเคยเที่ยวเเล้วเอาน้องตอนมีประจำเดือนบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 01:56:19 AM »
ผมเจอน้องมีประจำเดือน เเล้วจบกะน้อง โดยที่ไม่รู้ว่าน้องเป็นประจำเดือน น้องก็บอกว่าไม่รู้ว่าเป็น อย่างนี้ควรทำอย่างไรดีครับ

ผมเเจ้งทางร้านด้วย เเต่ได้คำว่าขอโทด เเต่ผมเสียเงินไปเเล้วค่าตัวเเถมน้องยังของค่าตัวเพิ่มในครอทจบอีก

เคยโดนหลอกไป V3 ที่ร้านนวดนาบอยู่ 2 ครั้ง

ครั้งแรกไม่รู้น้องขึ้นจนเสร็จ มารู้ตอนถอดถุงที่ถอดเอง มีเลือดติดไม่เยอะ ก็ไม่ได้พูดอะไร เสร็จไปแล้ว แน่ใจว่าน้องรู้ว่าตัวเองอยู่ในระยะเมนส์ เพราะน้องเล่นเปิดไฟให้สบัวจนเกือบมืด เรียกว่ามองไม่เห็นช่วงล่างเลย แล้วก็น้องอายุ 20 ปลายๆ แล้ว บวกกับมีลูกแล้ว ก็ไม่น่าที่จะไม่รู้เวลาประจำเดือนของตัวเอง

อีกครั้งน้องขอปิดไฟมืดสนิทเลย ไม่ได้นึกว่าจะเจอเมนส์อะไรนะ เพราะห่างกันเป็นปี จนลืมคราวนั้นไปแล้ว แล้วก็คนละร้านกัน
แต่ก็ขอเปิดได้แบบสลัวที่สุดไว้ น้องขึ้ยก็มีเสียงแจะๆ ดังมาก ในใจคิดคนอะไรน้ำแตกไวและเยอะขนาดนี้ สักพักก็พลิกมาทำเอง ก็ยังดังอยู่ พอจะเปิดไฟน้องห้าม พอเปิดปุ๊บก้มมองไปเลือดเกาะถุงยางสีครีมเต็มลำ ร้องเฮ้ยเลย ถอนออก น้องตีเนียนบอกไม่รู้ว่าเมนส์จะมา น้องคนนี้ก็ 20 ปลายๆ นมก็แบบคนมีลูกมาแล้ว

ส่วนร้านนกป.เคยเจอแบบถึงขนาดใส่แทมพอนมาทำงาน แล้วบอกว่าถ้าคอร์สถอด ก็ไม่ได้ใช้อะไรอยู่แล้ว ถ้าจะจบก็ถอดออกได้ อึ้งไปสิฮะ ก็เลิกไปร้านนั้นเลย

เคยถามน้องนกป.ที่ขึ้นด้วยบ่อยๆ เรื่องเมนส์ น้องก็บอกว่าไม่มีใครไม่รู้หรอกว่าเมนส์ตัวเองจะมาช่วงไหน พวกที่มาทำตอนมีเมนร์ก็มี ก็พวกที่เห็นมาร้านทุกวันนั่นแหละ เมนส์มาก็ไม่ต้องจบ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 767
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2020, 08:36:34 AM »

ผมเจอบ่อยครับ

แต่ตอนเริ่ม ประจำเดือนยังไม่มา น้องเองก็ไม่ได้ใส่ผ้าอนามัยมา

แต่พอ มีอะไรกันสักพัก  สีแดงๆ มันติดที่ปลายถุง

คือน้องนัััับวัน  แต่ พอเราแทง มันเหมือนไปกระตุ้น ให้ ปจด.  มาเร็วขึ้นไป 2_3วัน

ผมเจอ มา 3-4ครั้ง  ก้อเซ็งไปบ้าง  แต่ ไม่ได้โวยวายอะไร  ถือว่าสุดวิสัยไป ก็แล้วกัน
เที่ยวไปตามใจฝัน