ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องคนนี้ครับ  (อ่าน 2101 ครั้ง)

ออฟไลน์ kartchai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหาน้องคนนี้ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 12:13:02 PM »
ต้องขออภัยที่โพสไม่เหมาะสมครับ

ออฟไลน์ win-gap

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ตามหาน้องคนนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 09:25:57 PM »
ลบเถอะครับ​ น้องเขาทำหรือไม่ทำก็ไม่รู้​ เอามาโพสต์​เห็นรอยสักน้องเขาเสียหายนะครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 10:33:30 PM »
เอาอย่างนี้นะ

สำหรับบางคนที่ไม่ชอบผม

บางเรื่องคุณไม่รู้ว่าเรื่องจริงมันเป็นยังไงแล้วคุณก็ไปเชื่ออีกฝ่ายที่เกลียดผม  ผมไม่ใช่เด็กเกรียนมาต่อล้อต่อเถียงกันในบอร์ด  ผมไม่ได้หนีแต่ผมไม่อยากให้บอร์ดวุ่นวาย

กับเรื่องที่บอกว่าผมไปดูถูกใคร  ผมแค่เตือน  ถ้ามองว่าคำเตือนคือคำดูถูก  ก็แล้วแต่คุณคิดนะผมห้ามความคิดใครไม่ได้

กับเรื่องนี้ที่มีคนเอารูปแบบเห็นทั้งตัวมาแล้วบอกว่าน้องคนนี้เคยขาย  คุณมองว่าเรื่องแบบนี้คือเรื่องเล็กอย่างนั้นเหรอ  ก็เอาที่คุณสบายใจแล้วกันนะ  แต่สำหรับผมคิดว่าเรื่องแบบนี้ไม่สมควรที่ใครจะมาทำอีก  ต้องด่าแรงๆให้ทุกคนรู้ว่าอย่ามาทำอีก  ส่วนคนที่โลกสวยให้อภัยทุกคน  ผมก็คงห้ามความคิดใครไม่ได้

พูดรอบสองนะ  เคยถามตัวเองมั้ยว่าเคยทำประโยชน์ให้ใครในบอร์ดบ้างมั้ย  ไม่ใช่วันๆคิดแต่จะมาจับผิด  จิกกัด  กระแนะกระแหนคนที่ตัวเองไม่ชอบ  ผมช่วยคนมาเยอะมีแต่คนชมผมขอบคุณผมแต่ผมไม่อยากเอามาโชว์  ผมไม่ใช่คนชอบอวด  ผมไม่ใช่คนเก่งแต่ผมมีประสบการณ์ทุกรูปแบบในวงการนี้  ผมเลยคอยเตือนคนที่เค้าไม่รู้  ไม่รู้ว่าจะทำยังไงเดินทางไหน  คนทุกคนต้องเริ่มจากการไม่รู้  ผมก็เคยไม่รู้มาก่อนแต่ตอนนั้นไม่มีใครมาเตือน  พอผมมีประสบการณ์เลยอยากช่วยคนอื่นให้เดินให้ถูกทาง  แล้วตัวคุณหล่ะเคยช่วยใครบ้างมั้ย  ผมมีประสบการณ์มากกว่าคุณแล้วผมผิดเหรอ

ย้ำอีกครั้งว่าไม่ได้หนี  ไม่ได้ปล่อยให้เรื่องซา  แค่ไม่อยากให้บอร์ดวุ่นวาย  และไม่ได้มีเวลาว่างมาต่อล้อต่อเถียงกับเด็กเกรียน  ไม่ได้กล่าวชื่อใครนะ  ใครเป็นแบบนี้แล้วร้อนตัวก็แล้วแต่นะ

ดาราบางคนก็ทำดีออกมาพูดเตือนก็ยังมีคนมาด่า  ผมก็ยังว่าเค้าก็พูดถูก  เลยเข้าใจว่าทุกคนต้องมีคนเกลียด  แค่เรารู้อยู่แล้วว่าเราทำประโยชน์ให้ใคร  มันเรื่องของความคิดคนก็แค่นั้น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2020, 10:20:28 AM »
คนเราผิดพลาดกันได้ ถ้ารู้ตัวแล้วแก้ไขก็น่าชื่นชม

บางคนถือโอกาสมาซ้ำเติมหยาบๆคายๆ ทั้งๆที่ตอนตัวเองมีเรื่อง พอกระแสไม่เข้าข้าง ก็ทำเป็นเงียบๆให้เรื่องซา ไม่คิดจะมาขอโทษ

ไอ้คนแบบนี้ไม่มีค่าพอจะมาด่าคนอื่นหรอก!!
46 หรือ 6 ขวบ??

ออนไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2020, 12:08:50 PM »
คนเราผิดพลาดกันได้ ถ้ารู้ตัวแล้วแก้ไขก็น่าชื่นชม

บางคนถือโอกาสมาซ้ำเติมหยาบๆคายๆ ทั้งๆที่ตอนตัวเองมีเรื่อง พอกระแสไม่เข้าข้าง ก็ทำเป็นเงียบๆให้เรื่องซา ไม่คิดจะมาขอโทษ

ไอ้คนแบบนี้ไม่มีค่าพอจะมาด่าคนอื่นหรอก!!
โดนใจครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2020, 05:17:50 PM »
เข้ามาอ่านด้วยทุกคนที่เกลียดผม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ