ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านที่บอกว่าเสร็จเบิ้ลได้ มันมีจิงมั้ย เคยเสดรอบแรก น้องบอกไม่มีรอบ 2 นะ ถ้าอยากต้องจ่ายเพิ่ม  (อ่าน 3084 ครั้ง)

ออฟไลน์ birdsonic

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ mikesmith

• *
  • Like: 3
นานๆจะเจอสักทีครับ ส่วนมากเป็นพวกน้องใหม่ที่เพิ่งมาทำร้านนี้ครับ เลยไม่รู้

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
ร้านไหนบอกเบิ้ลได้ ก็เบิ้ลได้จริงนะเท่าที่ผมเที่ยวมา

ออฟไลน์ jay123

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
ถ้าคอร์สชั่วโมงนึง ทำไปรอบแรกเกิน 35-40 นาที น้องไม่ต่อให้ก็ไม่แปลกครับ แต่ถ้า 15-20 นาทีแรกรวมอาบน้ำเสร็จรอบแรกแล้ว และร้านโปรโมทสองน้ำก็ควรจะได้ตามนั้นครับ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ปกติมันร้าน b2b นะที่เบิ้ลได้  ร้านจบเลยไม่น่ามีเบิ้ล

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
ผมเจอเเบบที่น้องถามครับว่าอีกน้ำไหวไหม

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เคยขึ้นแบบที่เขาโปรโมทว่า ไม่อั้น
แต่เรามันอ่อนหัด ครั้งเดียวแล้ว cooldown นานเลย 555   :012:

ออฟไลน์ accl8888

• *
เคยไปร้าน princess กิ่งแก้ว  ขึ้นมา 3 คน ก็เบิ้ลได้ทุกคนเลยนะครับ
เสร็จช้า เสร็จไว พักนาน บอกน้องไว้ก่อน ถ้าเราไหว น้องเค้าจัดการเรื่องเวลาให้พอดีๆเลย

ออฟไลน์ akasuri

• *
เกอิชาอย่าว่าแต่เบิ้ลเลยครับ ถ้าสามไหวน้องก็จัดให้ได้
แต่ถ้าสามก็ให้สินน้ำใจน้องหน่อยละกันครับ
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ 01KPCMAR0606

• *
  • Like: 0
เบิ้ลได้ สามก็ได้ถ้าไหวที่เกอิชาครับแต่คอสb2bนะไม่มีคอสจบ