ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล  (อ่าน 6207 ครั้ง)

ออฟไลน์ gonezalez

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: หลงน้องหนักมาก ช่วยแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 09:28:18 AM »
เคยเจอทรงแบบนี้สมัยเที่ยวออนใหม่ๆ นะครับ แต่มาฉุกคิดดีดี ตอนนั้นผมผอมมาก สูง 170 หนัก 52 มีดีแค่หน้าตี๋ + ขาว
เลยคิดว่าน้องไม่น่าจะหันมาชอบคนแบบผมได้

มีวันนึงสงสัยน้องไม่มีแขกเรียกมั้ง โทรหาผมบอกคิดถึง มาหาหน่อย ผมก็ตั้งใจเลยว่าจะไปหาน้องหนสุดท้ายละ
ไปถึงก็ขึ้นงานตามปกติ ปรากฎว่าน้องชวนพากันออกไปกินเหล้า ตอนนั้นผมมากับเพื่อนเลยขอชิ่ง

สุดท้ายคืนนั้นผมไปกินเหล้าจริงๆ แต่ไปกับเพื่อนแทน แม่งเจอน้อง นั่งอยู่โต๊ะถัดไปเลย
น้องมากับ ผช มาดเสี่ยสองคน กับเพื่อนน้องคนนึง

สวนกันหน้าห้องน้ำ (น้องไม่เห็นผม แต่ผมเห็นน้อง)

เท่านั้นแหละ ตาสว่างเลยครับ น้องแม่งหาคนเลี้ยงเหล้านี่เอง 5555

ปล. อยากรู้เหมือนกันนะว่าคนไหน หลังไมค์มาได้จะเป็นพระคุณครับ

:034: :034:

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: หลงน้องหนักมาก ช่วยแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 03:30:57 PM »
ถ้ายังมีความสุขที่มาหาน้องเค้าก็ทำต่อไปเถอะครับ แต่อย่าเปย์เกินกำลัง หากันในร้านไม่ต้องออกข้างนอก แต่หาโอกาสกับน่องคนอื่นบ้าง เผื่อได้เจอของใหม่ที่ถูกใจ แล้วคุณก็จะเบื่อน้องคนเดิมเองครับ อาจใช้เวลานิดหน่อย แต่เป็นความสุขของเรา ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนทั้งคนของเราและคนของน้อง ก็อย่าได้แคร์อะไร

ออฟไลน์ kapoonewbie

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 04:26:45 PM »
พอจะบอกชื่อน้องกับชื่อร้านได้มั้ยครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ นานนานที ⓃⓐⓝⓃⓐⓝⓉⓔⓔ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 157
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 08:20:44 PM »
ตอบจากประสบการณ์ 10 กว่าปีที่เที่ยวแบบนี้มา
เจอมาทุกรูปแบบ
ได้แฟน จากวงการนี้หลายคน
อยากจะบอกว่า สุขในช่วงแรก ๆ แต่สักพัก ความทุกข์มากกว่าความสุขเยอะครับ

คนเที่ยวที่มีความสุขที่สุดคือ ต้องเที่ยวแบบไร้ใจ ครับ
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2020, 03:46:33 PM »
การคิดว่าเจอคนที่ใช่ ในวงการนี้
คุณคิดผิดแล้ว  สมมุติว่าตัวคุณเป็นน้อง
ก็คงไม่เอา ลค.เป็นแฟนเช่นกัน

เราดึงดูดคนด้วยเงิน
ก็จะได้คนดูดเงินครับ

น้องดึงดูดเราด้วยนม
ก็ได้คนดูดนม และได้เงินเช่นกัน

ออฟไลน์ saradarkv

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 03:39:45 AM »
จากประสบการณ์เลยครับ อย่าเอาใจลงไปเล่นเด็ดขาด เพราะผมเคยเจอกับตัวมาแล้ว แรกๆนัดน้องมาข้างนอก ไปดุหนัง กินข้าววกันบ้าง เกือบ 2 ปี มีอะไรช่วยเหลือตลอด ทั้งการเงิน การงาน เพราะน้องเลิกทำแล้ว สุดท้าย เรากลายเป็นแค่คนคุย น้องเขามีแฟนเฉยเลย  ทั้งเสียเงิน ทั้งเสียใจ ถ้าย้อนเวลากลับไป ไม่เจอดีกว่า ทุกวันนี้ ผมนี่ใจแข็งมาก อาจเหมือนไร้หัวใจ แต่เพราะไม่อยากเจ็บเหมือนเดิม  อยากจะเตือนครับ ห้ามเอาใจลงไปเล่นเด็ดขาด คิดซะว่าผมเป็นอนาคตของคุณมาบอกตัวคุณเอง

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 12:11:39 AM »
ส่วนตัวเที่ยวจนได้เมียเลยครับ
วงการสีเทาๆนี่แหล่ะ
แต่แนะนำให้ปลงนะครับ เด็กส่วนใหญ่รักสบาย ชอบนอนดึก ตื่นสาย ไม่ขยัน
ถ้าคุณมีงานต้องทำโดยเฉพาะธุรกิจส่วนตัว อาจไม่เหมาะที่จะจริงจัง เพราะเค้าจะช่วยอะไรคุณแทบไม่ได้เลย นานไปคือต้องจบอยู่ดีไม่ช้าก็เร็ว
เที่ยวอย่างเดียวพอครับ อย่าไปจริงจังดีที่สุด
จากประสบการณ์ตรงของผมเองครับ คนที่ดีจริงๆมีนะครับ แต่อยู่ข้างนอกโน่น ไม่ค่อยเข้ามาวงการนี้หรอก ทั้งนวด และเด็กทำงานกลางคืน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 01:15:00 PM »
เจ้าของกระทู้จบเรื่องแล้วครับ 

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ kontumgarn

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2020, 02:31:35 PM »
เรื่องแบบนี้ พูดไปก็เท่านั้นครับ อยู่ที่ประสบการณ์และใจของแต่ละครว่าจะแข็งพอหรือเข้าใจโลกแค่ไหน ผมเคยติดน้องเหมือนกัน เพราะขึ้นน้องบ่อยเลยสนิทขึ้น ตอนน้องเลิกจากวงการ ก็ยังได้ติดต่อและนอกรอบกับน้องบ้าง แต่เพราะเคยมี ปสก มาบ้างเลยไม่ได้ถลำลึกอะไร ก็แค่แลกเปลี่ยนความรู้สึกดีๆให้ ไม่ได้เปย์อะไร แต่ก็ไม่เคยเอาเปรียบนะ ไปๆมาๆน้องบอกว่ามีแฟนใหม่แล้ว ผมก็ไม่อะไรนะ แต่น้องเปลี่ยนไปมากทั้งนิสัยการแสดงออกและการพูดคุย ผมเลยเฟดตัวออกมา ถึงน้องจะมาขอโทษทีหลัง แต่ผมเข้าใจและไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับน้องคนนั้นอีกเลย

อย่าไปยึดติดครับ เอาแค่ผ่อนคลายตัวเราแล้วจบ ไม่เจ็บใจและไม่เจ็บกระเป๋า หรือถ้าหนักกว่านั้นอาจเจ็บถึงชีวิตส่วนตัวด้วย