ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้น้องๆ flower ใหม่ๆเยอะจัง แนะนำใครดีคับ  (อ่าน 1487 ครั้ง)

ออฟไลน์ 1nwrera@gmail.com

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ไป flower หลังจากไม่ได้ไปมานาน เด็กใหม่เยอะเกิน
ไม่รู้เลือกใครดีเลย มีคนไหนจูบได้มั่งมั้ยอะครับ

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: ตอนนี้น้องๆ flower ใหม่ๆเยอะจัง แนะนำใครดีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 04:16:30 AM »
เห็นโอปองแปงก็กลับมาประจำการแล้วนะ ว่าจะไปซ้ำอยู่ คิดถึงอดีต

ออฟไลน์ 1nwrera@gmail.com

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ตอนนี้น้องๆ flower ใหม่ๆเยอะจัง แนะนำใครดีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 08:34:00 AM »
เห็นโอปองแปงก็กลับมาประจำการแล้วนะ ว่าจะไปซ้ำอยู่ คิดถึงอดีต
สำหรับผมก็มีโอปองแปงคนเดียวนี่แหละที่คุ้มค่าให้ซ้ำ